• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Offscreen Peugeot RCZ Racing v1.00 - lái xe khủng 3,4 Mb :D

JohnyNguyen

Mình vừa search thấy 4rum chưa có game này lên up lên chia sẻ với ae :D
Game thể loại đua xe có dung lượng khá "khủng" 3,4 Mb đuôi .SISX nên đồ họa trong game cũng "khủng long" luôn >:) chính vì đẹp như vậy nên mình đã cố chụp Screen lại nhưng chỉ chụp được lúc chỉnh sửa ôtô thôi :-? lúc vào game ko chụp nổi bằng Giftailor :( báo yếu Ram,nhưng hãy cứ yên tâm,vào game chơi rất "nuột" ko giật tý nào cả,đảm bảo đó :)) Game có lối chơi đơn giản để giảm Stress,ko dám so sánh gì với Asphalt đâu :(
Chỉ có điều đáng tiếc duy nhất là mình test mà ko nghe thấy game có tiếng gì cả :( ae cứ download về chơi và cảm nhận nhé
Ah quên,game do nhà SX phát triển là "free" nhưng đã được mình mod lại có "fee" đấy >:) phiền ae download thì chọt vô nút "thanks" đẹp đẽ phía dưới để trả phí nhé :))
Chúc ae chơi vui vẻ !!!

Chỉnh sửa cuối:

JohnyNguyen

bồ ơi, cho hỏi đã test chưa vậy, thích thể loại xe khủng như aspha ấy! ;;)

bồ cứ yên tâm,ảnh tui up là tui chụp màn hình của tui đó,tui có trách nhiệm với bài post của mình lắm :D chưa test ko bao giờ up lên đâu ;;) ko được như Asphalt đâu,nhưng mượt lắm :( lối chơi đơn giản ko cầu kì,giảm xì-tress là chính :)) hehe

JohnyNguyen

hay wa cám ơn bạn nhé
nhưng sao ko thấy link vậy?
Bồ onl bằng đt nhỉ :D thì bồ cứ ấn vào nút "Và đây là em nó" ở dưới cùng ý là sẽ nhảy đến mediafire luôn,mình ẩn link cho ... đẹp ý mà ;;) hìhì
test phát xem nào.
2 tên này chịu post bài ghê nhỉ:D
chuyện,tui thuộc nhóm tích cực mà bồ :)) =)) tích cực test & bình luận cái gì tui post lên bồ nhé,thanks \-/

JohnyNguyen

chơi củng hay. hihi. thanks bạn nhé!
Lần sau chỉ cần nhấn thanks thui là đủ nhé bạn ;;) mà thật ra như thế này cũng ... tốt :)) mấy bạn vô topic sẽ được đảm bảo là mình ko nói dối các bạn nên sẽ được ủng hộ nhiều hơn :)) =)) >:) Thanks bồ nhé :D

vuson

xin lỗi bác chủ thớt nhưng nó làm em thất vọng quá

góc nhìn của game giống như mình xem ảnh vệ tinh,nhỏ tí ti,ko phải dùng sensor mà điều khiển = tay. lúc cài thấy lâu,tưởng là có game ngon :(

Chỉnh sửa cuối:

JohnyNguyen

xin lỗi bác chủ thớt nhưng nó làm em thất vọng quá
góc nhìn của game giống như mình xem ảnh vệ tinh,nhỏ tí ti,ko phải dùng sensor mà điều khiển = tay. lúc cài thấy lâu,tưởng là có game ngon :(
hic,cũng chẳng biết sao nặng vậy mà nó ko có điều khiển bằng sensor nhỉ :( mình đã nói ngay từ đầu là game có lối chơi đơn giản để giảm xì-tress ;;) ,ko dám so sánh gì với Asphalt mà :(

JohnyNguyen

Hic,ai nhìn vào đoạn chọn xe của game nỳ cũng mường tượng rằng sắp được chơi 1 game rất "khủng" mà quên đi lời giới thiệu rất ... "thật lòng" của chủ topic - là tui đó :)) rằng game có lối chơi đơn giản để rồi ... "bị shock" khi vào chơi" khi game ko được "nguy hiểm" như mình tưởng tượng :p chứ thực ra game cũng tương đối ok mà :D hơn 50 lượt download nhưng số thanks thì ... :-? hìhì ~X(

NTiolanDatluu

có 1 game đua xe lối chơi cũng khá đơn giản nhưng cũng hay lắm, anh em nhà Sky Force, để tối nay up lên cho mọi ng!

n5300

có 1 game đua xe lối chơi cũng khá đơn giản nhưng cũng hay lắm, anh em nhà Sky Force, để tối nay up lên cho mọi ng!

K-rally chăng? hồi trước mình thích mãi game này, nhưng lên S60v5 thì chả có nữa.