• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

OffScreen Solitaire Touch v1.1 .sisx - Đánh bài giống PC cho S60v5

JohnyNguyen

Đây là phiên bản offscreen của trò chơi cổ điển Solitaire giống game Klondike mà chắc hẳn bạn nào cũng đã từng chơi trên PC :D
Về Gameplay - Lối chơi : chắc mình ko phải nói nhiều nhỉ :D Sắp xếp lại bộ bài là ok thôi
Phiên bản v1.1 này đã fix lại 1 số lỗi của bản v1.0 đã được post lên 4rum mình từ lâu :-? vì vậy bạn có thể dễ dàng chơi với ngón tay hoặc bằng bút stylus. (bản cũ nhiều lúc lag ko di được bài :( )
Giao diện của game cũng được cải tiến nhằm mang lại sự thuận lơi tối đa cho người chơi \-/
Có 1 game giống của PC cũng góp phần giúp con đt cưng của bạn trở nên "nguy hiểm" hơn đóa :)) =))

1 vài screenshot về em nó

p/s : bồ có nhận thấy tất cả bài mình post đọc đều hay và rất tỉ mỉ ko? ;;) Nếu bồ thấy bài viết thực sự có ý nghĩa thì hãy làm điều nên làm nhé :D
_::"[I'm Johny]"::_​