• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ola Noel 2010 - Phiên bản không mất tiền kích hoạt

hduonghn

Phần mềm chat quen thuộc Ola nay ra phiên bản mới nhân dịp Noel 2010
Phiên bản này đã Crack, crack ở đây là kích hoạt không mất tiền chứ không phải mua ken mua vip miễn phí nha.

DOWNLOAD

Chúc mọi người Noel vui vẻ bên người thân!

lilama111

Khong download duoc, file cache.php j day, xem lai zum em, hay tai may em bi j ma hom wa down tren vietup toan vay khong

heaven3tt

Khong download duoc, file cache.php j day, xem lai zum em, hay tai may em bi j ma hom wa down tren vietup toan vay khong

oài tải lại vài lần đi file đuôi. jar mà , dùng opera hay ưceb hay web của máy đều tải ngon trên vietup . thỉnh thoảng viẹt up nó báo ko có file dow hoặc link die thì mặc kệ , tải vài lần là ok

hieumom

em tải về,cài dc mà sao ko vô được nhỉ,nó báo ko có gprs,nhưng em thoát ra vô olaken thì lại vô bình thường,ai giúp em với

beesofts

Vui vậy? Anh vào ok mà. Em thử gỡ Olaken của em ra rồi vào cái Ola Noel này. Nó good đó em.

hieumom

để em thử nhưng sợ vẫn ko vô được thì ko chat được nữa.a có Olaken hay Olahaloween thì cho e với

Trvuphuong

Member
em tải về,cài dc mà sao ko vô được nhỉ,nó báo ko có gprs,nhưng em thoát ra vô olaken thì lại vô bình thường,ai giúp em với

bác vào cài đặt\ qlý ứng dụng\ ứng đã cài đặt\ Ola noel\ cài đặt nhóm ưdụng\ dòng đầu tiên chọn cấu hình gprs mà bác đang sd là ok ak!

Chỉnh sửa cuối:

beesofts

Chỉ crack được vài ngày là lại trở lại bình thường. Có giải pháp nào ổn định hơn ko?

hai8668

Crack créo gì?tôi dow trên trang chủ có cần kick hoạt gì đâu chứ...

yeu10s

Bó tay bác này.Ola noen có phải kích hoạt gì đâu mà hack với chả hiếc.Lúc tải về nó còn báo là phiên abnr miến phí ko phỉa kích hoạt mà.Bác đi khám lại mắt đi nhé già rồi đó.

AlyCuong

Active Member
Bó tay bác này.Ola noen có phải kích hoạt gì đâu mà hack với chả hiếc.Lúc tải về nó còn báo là phiên abnr miến phí ko phỉa kích hoạt mà.Bác đi khám lại mắt đi nhé già rồi đó.

Xài mấy cái phiên bản này có đập trứng vớ vẩn, lâu lâu rớt trứng nhìn chán. Xài cái cổ điển nhất vậy mà hay.