• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ola Noel Full

hungmanh84

Ola Noel Full và ola mai vàng Full

Chào mừng lễ Noel và năm mới 2010,Ola ra mắt phiên bản mới mang hình ảnh Noel và không khí năm mới đến với người sử dụng.Bổ sung chức năng tự động lưu lại nội dung chat ( kích hoạt trong mục Cài đặt).Khi sử dụng,
Giới Thiệu Ola:
1. Chat cực nhanh, siêu tiết kiệm
2. Giao diện sang trọng, tiện dụng
3. Ghi âm, chụp ảnh, quay phim
4. Viết blog, lập bang nhóm
5. VIP! Icon đẳng cấp
6. Chat Yahoo!
7. Đấu Caro, Cờ gánh với bạn bè...
8. Lưu nội dung chát.

link 1 Download:http://vietup.cow.vn//zip/Olanoel.zip
link 2 http://www.mediafire.com/?mnn3kdlmzun
chú ý: máy phải h@k phone.giải nén file di kèm trong têp nén vào thư mụcc E/private/100012a5
Test thành công Trên N73 và 3250
Khi cài đặt thành công bạn đổi tên đăng nhập mặc định thành tên và mật khẩu của riêng bạn.hoặc đăng ký một nick khác cũng được

Chỉnh sửa cuối:
Toi that su bai phuc ban day
boi vi toi thich phan mem nay ma o nuoc ngoai ma ko lam sao full dc .vi ko the kich hoat.thak ban nhieu!

Chú ý viết bài bằng tiếng Việt có dấu đầy đủ bạn nhé!

Last edited by a moderator:

q630666

Khi cài đặt thành công bạn đổi tên đăng nhập mặc định ola full_2010 và mât khẩu mặc định thành tên đăng nhập cua riêng bạn là được
Bạn nói rõ hơn chỗ này đc ko?Mình vẫn ko hiểu.Tức là ko đăng nhập bằng tên truy cập mà đăng nhập bằng pass à.Cả tên truy cập và pass đều nhập pass à hay là như nào?

hungmanh84

Bạn dùng tên đăng nhập và mật khẩu của riêng bạn.hoặc đăng ký một nick khác cũng được

viku09

Bạn có file kích hoạt của ola mai vàng, đào thắm chưa. Cho mình xin với.

cucthemat

Đây là 1 thủ thuật nhỏ,vô tìh cucthemat đã khám phá ra, cũg gần jốg như hack đồ trog ninjaschool, đầu tiên kiếm 1sim VINA, tài khoản chíh còn khoảg duới 10k là dc, tài khoản chính 100đ cũg đc, mà nếu sim vina chưa cái GPRS thì soạn tin GPRS gửi 333. Jờ thì vô OLA NÔEM, đăg nhập xog nó kêu bạn fải kích hoạt, ấn đồg ý, rồi sẽ hỏi bạn muốn gửi tn đến số 8xxx chứ,ok, chờ vài jây,nó sẽ thôg páo gửi tn thàh côg và đã kích hoạt thàh côg, vậy là pạn jờ có thể dùg full,chúc thành côg và vui vẻ, bản quyền thuoc về cucthemat của gocmobile.net . thân!

tranhoa1987

Bạn ơi bạn có file kích hoạt ola đào thắm không cho mình xin.Cám ơn trước nha.mình online di động nên không thanks bạn được.để lúc nào lên mạng thank sau!

TendyLuke

thx bồ , bài viết hay lắm , nhưng bản này có cần phải rack không? hay để dzô là xài lun? Tui tính tải lun cả ola Valentine màk không biết bạn có không nữa !! Nhưng bản này chỉ cần giải nén rồi cài thôi đúng không?

AlyCuong

Active Member
thx bồ , bài viết hay lắm , nhưng bản này có cần phải rack không? hay để dzô là xài lun? Tui tính tải lun cả ola Valentine màk không biết bạn có không nữa !! Nhưng bản này chỉ cần giải nén rồi cài thôi đúng không?

Mấy cái này xưa lắm rồi mà bạn, cài vào rồi giải nén file đính kèm vào (C)E:/private/100012a5 rồi thưởng thức, k cần nt kích hoạt, bạn tìm ola Valentine cũng làm tương tự nhé.

hoasuongrong88

Đây là 1 thủ thuật nhỏ,vô tìh cucthemat đã khám phá ra, cũg gần jốg như hack đồ trog ninjaschool, đầu tiên kiếm 1sim VINA, tài khoản chíh còn khoảg duới 10k là dc, tài khoản chính 100đ cũg đc, mà nếu sim vina chưa cái GPRS thì soạn tin GPRS gửi 333. Jờ thì vô OLA NÔEM, đăg nhập xog nó kêu bạn fải kích hoạt, ấn đồg ý, rồi sẽ hỏi bạn muốn gửi tn đến số 8xxx chứ,ok, chờ vài jây,nó sẽ thôg páo gửi tn thàh côg và đã kích hoạt thàh côg, vậy là pạn jờ có thể dùg full,chúc thành côg và vui vẻ, bản quyền thuoc về cucthemat của gocmobile.net . thân!
bạn ơi sao mình có tải ola noel về mà sao không kích hoạt được là sao bạn.mình không hack máy