• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ola phiên bản Noel cực cool cho mọi người

hai_phanthiet

Chào mừng lễ Noel và năm mới 2010,Ola ra mắt phiên bản mới mang hình ảnh Noel và không khí năm mới đến với người sử dụng.Bổ sung chức năng tự động lưu lại nội dung chat ( kích hoạt trong mục Cài đặt).Khi sử dụng,nếu bạn chưa đăng ký VIP thì phải kích hoạt mới sử dụng được Ola Noel.

Giới Thiệu Ola:
1. Chat cực nhanh, siêu tiết kiệm
2. Giao diện sang trọng, tiện dụng
3. Ghi âm, chụp ảnh, quay phim
4. Viết blog, lập bang nhóm
5. VIP! Icon đẳng cấp
6. Chat Yahoo!
7. Đấu Caro, Cờ gánh với bạn bè...
8. Lưu nội dung chát.
Mong được làm quen với anh em trên 4rum qua nick Ola : langtu_codon1989
Tải ở đây

jeffer2

up lên diễn đàn cho mọi người down = ucweb tiện hơn nè
down về xóa đuôi .7z đi thành olanoel.jar rùi setup bình thường nhak

chemi1209

Bản này có chạy đc trên 7610 không vậy bạn, mấy bản ola gần đây 76 và 66 đều ko chạy đc

hai_phanthiet

Bản này có chạy đc trên 7610 không vậy bạn, mấy bản ola gần đây 76 và 66 đều ko chạy đc

7610 chạy tốt bạn à,mấy bản kia 7621 cũng chạy tốt.Máy bạn chạy không đc có lẽ là do Ram đầy thôi.Bạn fomat máy lại là chạy tốt thôi mà:)

tepiu

anh ui ,êm tải các phần mềm khác sau về dùng phần mêm nén 7zip thì nến đc thành đuôi jar , thế sao cái nè anh cho có jar.7z , em ko bít làm tn xoá đc , nén ko đc anh ạ

AlyCuong

Active Member
anh ui ,êm tải các phần mềm khác sau về dùng phần mêm nén 7zip thì nến đc thành đuôi jar , thế sao cái nè anh cho có jar.7z , em ko bít làm tn xoá đc , nén ko đc anh ạ
Bạn dùng X-plore nhấn phím 7 hoặc chép vào Pc rename rồi xóa đuôi 7z đi, còn lại đuôi jar là cài đc.

q630666

Phiên bản ola noel này hình như bắt nt gì gì phải ko anh em?Phí nt là bao nhiêu vậy ?

bachhaiduong007

za phải . Ola3 gửi 8331. phí chỉ có 5k ah bác . =D>=D>

Posted via Mobile Device
Khi cài ola noel vào máy, nó bắt kích hoạt, nếu bạn nhấn vào kích hoạt bạn mất tong đi 10k tới đầu số 86xx. Mình bực nhất là ở đó, vì bùn bùn format lại đt, cài lại ola là nó lại đòi kích hoạt lại tốn 10k. Cứ theo đà như vậy fần mềm chát này đăng ký còn mắc hơn KPD nữa. Tốt nhất là nên xài Ola 3 FX thôi.