• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ola Valetine

boy_binhlieu

Day la phien ban ola da duoc xxx 2.999.900 $ trong tai khoan. Voi so tien nay cac ban tha ho ma mua kim cuong hoac tang cac vat pham khac cho ban be va nguoi yeu nha. Dac biet viec kich hoat ola se duoc xxx gui den so 900 nen chung ta cung duoc mien phi hoan toan ma khong phai mat 15k nhu truoc nua.

Down tai day http://www.mediafire.com/?gznwwnunnki

p/s: mod thong cam em khong viet duoc tieng viet co dau, khong biet vao dau chinh nua:D
Thay hay cac ban nho thanks nhe:D

Chỉnh sửa cuối:

pekuon

Ai test thử cho ý kiến nào. Mình thấy nó phiêu thế nào ý.

tien714

Sao kỳ vậy mh kích hoạt chẳng những ko có 2.999.999 mà còn bị âm -200313116$ nữa,tức thật đấy,help mh với

khanhdbp

Ai test, cho ý kiến kái nào. Mình xài E63, đã cr ola, nên tiền hơn 1tỷ, chả lo, tiền đk cũng ko mất, thấy káii này hay hay, tính chuyện down về, cho bạn gái dùng chơi, xem có đc ko, ai test trên 5200 chưa nhểy ?

tien714

Ai test, cho ý kiến kái nào. Mình xài E63, đã cr ola, nên tiền hơn 1tỷ, chả lo, tiền đk cũng ko mất, thấy káii này hay hay, tính chuyện down về, cho bạn gái dùng chơi, xem có đc ko, ai test trên 5200 chưa nhểy ?

bn có thể chỉ mh cr 1tỷ đc ko.thank bn nhju

khanhdbp

bn có thể chỉ mh cr 1tỷ đc ko.thank bn nhju

bác search phần mềm hack game cho mobile, tên là Sorcerer , và xem hướng dẫn nhé, hack ola, cũng tương tự như hack gold trong game thôi mà, rất đơn giản. ;;)

khanhdbp

Ô, thế chưa có bác nào test trên s40 ak ???
Cho em xin ý kiến với, giờ chưa có máy test, chán :(

khanhdbp

Đã test thành công trên 5200. Nhưng quà, mua 1 đồng, nên giá trị cũng chỉ 1 đồng. Giá kể mod lên 1tỷ, rồi ko phải đưa giá em nó xuống nữa, thỳ hay.