• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

OMAI KARAOKE chạy trên POCKET PC

kencolor

các bác cho mình hỏi tải bài hát ở đâu? chép vô đâu vậy? mình mở ra nó báo chưa tải bài hát nào?

BSGAUMAP

mình làm theo hướng dẫn thì nó ra vậy nè bạn..bạn coi lại cho mình nha

Bạn cứ cài bình thường, chọn chữ phía dươi màn hình bên trái cho đến lúc sẽ thấy kết quả.
chương trinh này bạn có thể cài vô tư game java sau đó chép sang thẻ chạy ngon lành.
Bạn thử lại. chương trình không có gì cả.

khanhquan

mình bị hiện tượng nhạc với lời bài hát chạy không khớp với nhau,có ai biết cách khắc phục không,mình cài vào nokia E65 thì không bị lỗi phần nào cả

haipda

mình thấy cái này cài đặt trên
simbai s60v3 mà dùng cho N95 N80
ko biết con O2miniS đang dùng
WM 6.1 có cài đc ko? sao bạn
test sang bên pda

Đây là những ứng dụng java dùng tốt cho PPC .Bạn àm như sau:Tải phần mềm jbed3Dmod về cài vào thẻ nhớ sau đó chạy chương trình jbed3Dmod chọn menu chọn Install chọn local files chọn những ứng dụng java mà bạn tải về như omaikaraoke,lịch âm,lịch vạn niên...sau khi cài xong bạn chọn launch để vào sử dụng hoặc sau khi cài xong jbed3Dmod thì bạn dùng file Exploree tìm đến những ứng dụng java mà bạn cần cài và cài đặt bình thường chúc thành công

badboy761

tui cũng làm theo hướng dẫn, đủ cách rùi nhưng nó cũng bị hiện tượng như của kencolor.bác nào bít chỉ dùm nha...

duyanh2381

Nếu đã làm đủ cách mà vẩn ko được thì các pác có thể cầm máy trước mặt với cái màn hình trắng và hát bằng niềm tin (cách này dể hơn vì hát bài nào cũng được )

hai_vuong

OMAI KARAOKE

Ngày tết không có gì vui hơn bằng vui vẽ cùng bạn bè với những bài hát trong bàn tay chúng ta.

Mình thấy phần mềm của Anh HoangThanh21 rất hay, chạy được trên các màn hình cảm ứng có Java 2.0

Theo mình bạn nên vào Settings--> trong thẻ Personal chọn Buttons để đặt lại hai phím left softkey và right softkey ( Mình đang sử dụng O2 Xda IIs)

các bạn hãy tải về để cùng vui những ngày tết đi nào
Links tải tại bài viết Anh HoangThanh21 đây:

http://pdaviet.net/showthread.php?t=28703

Cám ơn anh HongThanh21 về bài viết này. chúc sức khoẻ!
=D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D>

chương trình này rất hay chân thành cảm ơn chủ topic. nhưng em đang gặp phải vấn đề sau: khi mở bài hát lên thì chỉ thấy được hàng chữ ở trên để hát còn hàng phía dưới không thấy được (vì nó hiển thị tới 2 hàng), em dùng Atom life. mong mọi người chỉ giáo cho, chân thành cảm ơn.

tainhachay

Active Member
minh cai dc roi, chay dc roi,nhug khi an vao hat thi tu dung chuong trinh bien mat!la qua!minh dung AL