• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Omina pro B7610

rbbagio

Các bác giúp em với.!
Em cài chương trình Sync active 4.5 của đĩa đi kèm với máy nhưng không đồng bộ với máy. Trong phần USB connection e đã chuyển lựa chọn Active syn rồi đấy. e đã thử thì máy, dây kết nối USB vẫn hoạt dộng tốt. e thây nó thông bao com 1, com 2 not avaiable.
Các cao thủ hộ em với. Đa tạ !

nns1238

bạn dùng win gì vậy?Nếu là vista hoặc Win 7 thì ko sài được Sync active 4.5 đâu

rbbagio

cám ơn bác đã quan tâm!. e dung win xp. cai vào máy Laptop Asus. Nhưng không được. e đã thử cài trên desktop khác nhau. nhưng có cái thì nhận cổng com 1, com 2, usb rồi mà vẫn không được. bác xem tình hình có vấn đề gì không?
note: trước e dung O2, thì sync active bình thường!

nambaby11

Trong phần USB Connection bạn tắt chức năng Enable Advanced network functionality đi là Sync được.

vinhloc01811

Mấy bác dùng con này rồi cho chút nhận xét về nó được k? Mình vừa đọc trên Sohoa thấy nói con này giảm giá rất mạnh, còn 4,7 chai nên cũng muốn mua lắm nhưng k biết dùng nó như thế nào thôi! không biết là nó có thân thiện và dễ dùng như smartphone của Nokia k nữa (hiện tại mình đang dùng 5800 đời đầu). ThankS

sututam

Mình vừa mua nè! chip mạnh, pin khủng, màn hình đẹp, kết nối đầy đủ, giá cả quá hợp lý.
Được tặng Vietmap bản quyền, từ điển bản quyền. (mọi thông số đều hơn 5k8)
Hệ điều hành winmobile thì không thân thiện như của nokia nhưng lại gần giống trên PC.
Có vài nhận xét để bạn tham khảo!

vinhloc01811

Mình vừa mua nè! chip mạnh, pin khủng, màn hình đẹp, kết nối đầy đủ, giá cả quá hợp lý.
Được tặng Vietmap bản quyền, từ điển bản quyền. (mọi thông số đều hơn 5k8)
Hệ điều hành winmobile thì không thân thiện như của nokia nhưng lại gần giống trên PC.
Có vài nhận xét để bạn tham khảo!
Bạn ơi, ở TPHCM thì mua ở của hàng nào zậy? giá cả ra sao?

nam_luna

Bạn ơi, ở TPHCM thì mua ở của hàng nào zậy? giá cả ra sao?

Omina pro B7610 đã ngừng sản suất rồi :-?? Bây giờ đang giảm giá khủng để xả hàng tồn kho thêm cả Omina II và Omina HD nữa ;;) Ở HCM thì em không biết nhưng ở Hà Nội thì kon này mới giảm giá từ gần 9tr xuống khoảng 4,7tr.:D
==> Vô Đối luôn X_X

vinhloc01811

Omina pro B7610 đã ngừng sản suất rồi :-?? Bây giờ đang giảm giá khủng để xả hàng tồn kho thêm cả Omina II và Omina HD nữa ;;) Ở HCM thì em không biết nhưng ở Hà Nội thì kon này mới giảm giá từ gần 9tr xuống khoảng 4,7tr.:D
==> Vô Đối luôn X_X
Quên để ý là chú ở HN. thế thì potay rồi. Nhìn con này cũng mê thiệt nhưng nghe nói thế cũng thấy phần nào hết mê rồi...hic.

rbbagio

==> Vô Đối luôn X_X

Bác mua ở đây vậy. e mua ở Hoàng Hà xong, hôm t7 tuần trước dẫn thằng bạn đi mua mà tìm khắp các của hàng đều hết rồi.