• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

on/off BT nhanh và wa dễ dàng

traitimcodon89

đây là ứng dụng tắt bật BT nhanh và dễ sử dụng:-? chỉ cần click vào là bật và click vào lại tắt.hohoo=)) ko sợ bị hack wa BT nữa=))

Mr_Sulla

gắn phím tắt cho bluetooth còn nhanh hơn>:)
Ý bạn là gắn bluetooth vào phím D-pad hả.Nhanh hơn nhưng những phím đó để dành cho những ứng dụng khác quan trọng thì tốt hơn.Hay ý bạn là dùng pm đặt phím tắt.Nếu thế thì lại phải nói rõ hơn chứ.Hi

saodoingoi142

Moderator
BT

Posted via Mobile Device Theo mình thì tùy theo nhu cầu của mọi người mà sử dụng phần mềm này cho BT.Còn đối với trường hợp ko bật BT để sử dụng thì chẳng phải sợ gì bị Hack cả!Còn vô tình mà quên tắt,thì đối với mình thì thấy dùng Jbak TaskMan hay SmartSeting là mau và hiệu quả cao nhất!

Chỉnh sửa cuối:

xp88

Mình thấy băt tẵt BT ko quan trọng tới mức cần riêng 1 soft, đặt phím tắt là ok rồi.

Posted via Mobile Device

jimmyvn88

Mình thấy băt tẵt BT ko quan trọng tới mức cần riêng 1 soft, đặt phím tắt là ok rồi.
Posted via Mobile Device
Chính xác. Dùng keyman đặt phím tắt còn nhanh hơn nhiều

0917515131

Ko bít đã có ai bị trường hợp virus điện thoại cứ tự gửi tin virus qua BT chưa? Một lần m bị do kết nối với máy đứa bạn qua BT và máy của nó có virus, máy của m cứ có thông báo nhận tin, nếu đồng ý thì nhận đc ngay file có tên là sexy.x j đó. Còn m mà chọn từ chối nhận thì lại tiếp tục hiện lên thông báo nhận nữa ko thể làm j # đc. Chỉ có chạy ra khỏi tầm BT hoặc máy bên kia tắt BT thi m mới khỏi.