• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ON Offline CLUB Hà Nội!

NguyenTu

Super V.I.P
Lâu lắm rồi CLUB Hà Nội không thấy offline chính thức, mà chỉ thấy off chui bia bọt.

Nhân dịp chuẩn bị cho kỉ niệm 3 năm thành lập PV, tôi lập topic này nhằm On (bật) offline của PV Hà Nội đang ngày 1 trầm lắng hiện nay.

Các mod off có ý kiến cho cái lịch và địa điểm để anh em đăng ký nào!!

ThaiKien

Super V.I.P
Thấy mấy bác WM có vẻ chuẩn bị off rầm rộ quá mà box SYM chẳng thấy gì cả :(
Các bạn không nên quan niệm thế. Đã là offline của CLB Hà Nội ( diễn đàn PV) thì đâu phân biệt dùng điện thoại gì. Chỉ cần là thành viên của diễn đàn thì nên cố gắng tham gia để giao lưu học hỏi, đừng nên phân biệt mình dùng điện thoại gì.

quocanh1986

mình thì loại nào cũng chơi,sym cũng chơi, wm cũng chơi, bb cũng chơi, iphone thì lần trc bị mất rùi..keke

i_love_baby387

Các bạn không nên quan niệm thế. Đã là offline của CLB Hà Nội ( diễn đàn PV) thì đâu phân biệt dùng điện thoại gì. Chỉ cần là thành viên của diễn đàn thì nên cố gắng tham gia để giao lưu học hỏi, đừng nên phân biệt mình dùng điện thoại gì.

Tại em thấy trong bản kế hoạch off của câu lạc bộ chẳng thấy mấy bác dùng Sym vô nên muốn khuấy động phong trào mà, chứ không có ý gì đâu :p

ThaiKien

Super V.I.P
Tại em thấy trong bản kế hoạch off của câu lạc bộ chẳng thấy mấy bác dùng Sym vô nên muốn khuấy động phong trào mà, chứ không có ý gì đâu :p
Nếu tất cả mọi người cũng nhiệt tình tham gia sẽ có rất nhiều chương trình hoạt động.

nicklanick

Member
em thì kô hay vào topic này lắm nhưng mà có off thì kiểu j cũng cho em 1 chân nhá =p~ hôm nay mới nhìn sn lần 3 mà kô về kịp. anh em có off thì cứ nháy máy sms hay nhắn tin trên diễn đàn nhá. khổ từ bé chưa đc đi off lần nào thèm quá cơ :))
nhớ pm em với nha