• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Opera 5.1 đuôi sis beta cho S60v2

Status
Không mở trả lời sau này.

L30y9x

Cho mình hỏi ngoài lề một tẹo. Mục theme và ứng dụng python move đâu rùi

vietcuong9x

operamini 4.2 ko mở nhiều tab được, còn 5. Thì vô tư. Nhưng bản sis chả di chuyển đầu trang/ cuối trang. Hơi buồn!

ko đc nhiều tab nhưng vẫn có cái hay của nó chứ anh :-D
Opera có forum ko nhỉ vào request xem sao :) (hình như ko có)
Mà nó đã ra 5 chắc ko ra 4 nữa

JS_AnhTuan

Active Member
7610 mình bấm vào tag là out. Dung lượng ram ngốn hơn cả opera. Thấy đuôi sis mừng thầm, vậy mà.

DreamLand

mình không bít Việt hóa nhưng mình nghĩ việc vh opera không đơn giản chút nào.Mình cũng đang chờ bản Việt đây.Hj
Đơn giản lắm bạn à, nếu anh TruBic kg gợi ý thì mình cũng pó tay :D
Thực ra rename File RSc thànH *.txt rồi Việt hóa cũng OK đấy :p

TruBic

Well-Known Member
Đơn giản lắm bạn à, nếu anh TruBic kg gợi ý thì mình cũng pó tay :D
Thực ra rename File RSc thànH *.txt rồi Việt hóa cũng OK đấy :p
em Vh xong chưa anh đang bận thiết kế lại ucweb nên chưa có thời gian ngâm cứu cái này đâu.

DreamLand

em Vh xong chưa anh đang bận thiết kế lại ucweb nên chưa có thời gian ngâm cứu cái này đâu.

Em kg Việt hóa Opera Mini anh à, em tính chờ bản Offical lun :D
Việt hóa cũng kg hoàn chỉnh đc anh, em mới chỉ VH file location-ri.RSc :D

saodoingoi142

Moderator
Link die rồi. Ai đó up lại link đi

Đã kiểm tra giúp bạn!Đúng là Linkdown bị lỗi,không tồn tại nữa.Mình đã pm nhờ chủ Topic vào kiểm tra và Up lại,bạn hãy ráng chờ thêm 1 thời gian nữa rồi vào Down lại nhé!!!;;)

quangdct

Cái này với N6681 mà cài Python và một số phần mềm khác thì bó tay. Đành dùng Ucweb không vậy.Trang nào không down được trên điện thoại thì dùng Pc thôi. Ram yếu quả là 1 nhược điểm cho dòng máy S60V2 cũ

DreamLand

Cái này với N6681 mà cài Python và một số phần mềm khác thì bó tay. Đành dùng Ucweb không vậy.Trang nào không down được trên điện thoại thì dùng Pc thôi. Ram yếu quả là 1 nhược điểm cho dòng máy S60V2 cũ
Anh nói rõ lỗi thế nào đi a, mặc dù em dùng N70 ? :D

quangdct

Anh nói rõ lỗi thế nào đi a, mặc dù em dùng N70 ? :D
À. A tải về và cài đặt thì khi mở ra đều Memory low dù bộ nhớ trong còn 5m. Ngoài ra việc connec tới dịch vụ rất khó khăn

Status
Không mở trả lời sau này.