• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

OPERA MINI 5.1 BETA 2 sis, chính thức hỗ trợ Tiếng Việt

acnhan2020

Kon n72 của em thì không được rồi, nó bị lổi kí tự ùj, nghĩa là khi lên mạng thì không hiển thị đươc tiếng việt, em đang sài font 2in1, soft java thì hiến thị tốt, còn cái này thì... mấy anh giúp với....

votinhhan

Kon n72 của em thì không được rồi, nó bị lổi kí tự ùj, nghĩa là khi lên mạng thì không hiển thị đươc tiếng việt, em đang sài font 2in1, soft java thì hiến thị tốt, còn cái này thì... mấy anh giúp với....
bản này dùng vẫn ok đấy,mình có dùng vào con n82 đâu có vấn đề ?

phuonxinh

do font của bạn ý thôi. N72 co nhiều font đẹp lắm,bạ kiếm bộ khác thay thế đi

vanduc1602

j vay .van loi font .chi co huong dan tieng viet thoi.van loi font

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 8 minutes:

tom lai chua co tieng viet cho s60v2 buc minh vay nhi .cung ban doi jar cham chan qua

Chú ý viết bài có dấu đầy đủ bạn nhé!!!

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 8 minutes:

Các bạn có thể vẫn cài đặt file gốc bình thường.Xong rồi tải file đính kèm dưới đây (rename bỏ đuôi .7z đi) và chép đè lên đường dẫn !/system/Apps/OperaMini là sẽ có tiếng việt ngay thôi...Vậy nên nó mới là beta

bac nay gui lai ho em cai file nay di .file font co duoi la rsc day ,thank ban nhieu

Chỉnh sửa cuối: