• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Opera Mini Beta 4.2 - trình duyệt Web nhanh gọn ( Update 12/11 )

lungtung

Posted via Mobile Device
Theo mình ở bản 42 này nên dùng bản tiếng Anh, không nên dùng bản tv. Dùng bản tiếng Anh khi vào youtube xem rất nhanh còn dùng tiếng Việt khi vào youtube xem thường nhận được thông báo : đã đóng máy chủ. Mình đã cài đi cài lại 2 bản này đều thấy như vậy.

huyenbeo

Màu đỏ của FTU tượng trưng cho sự năng động mà anh ;;)! Em đùa tý ,hehe, em ko post thì các bạn khác trong PV cũng post mà nhất là anh CongVoi, chỉ tranh thủ được lúc anh ý ngủ mới Post được >:), ko thì cũng ko đến lượt em =))

thank bạn Caohieu nhé,uh đi đâu cũng thấy ông anh Công vòi này,đúng là Spam Chúa hé hé hé :p

minhchung_79

Bạn Cao Hiếu Ơi mình dùng k0n W950i Ngày trước mình cài OPERA bản tiếng việt thì dùng đươc. từ khi mình restar lại máy thì lại không cài được.bạn có cách nào khắc phục hok?Nếu có thì bạn PM vào Njck: traihan_in_hongkong. Nhé .Cảm ơn bạn rất nhiêu