• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Opera Mini V6.00(24455) VI S60V3.S60V5.Symbian^3 [Update]

Trunghuy90

Không phải giới thiệu nhiều nữa. Tính năng khỏi bàn,bản trước nhanh như gió,thì bản này phải lũ,lốc mới sánh đc.
Phải nói rằng,AE ai không dùng opera kèm ucweb thì thật lãng phí. Đừng quên khi Dow tập tin ở link mediafire nhé. Vậy sao không dùng song song Opera và Ucweb nhỉ.
*Lưu ý: Thấy nhiều trường hợp AE dùng N95 và N73... Khi cài không có tiếng việt. Nên bản này mình đã bỏ hết ngôn ngữ thừa rồi nha. Chỉ Việt thôi nha!
TẢI VỀ

Update Opera Mobile v11.00.1405

Phiên bản này có thể chạy song song vs v6 nha!
(Update: 08.04.11)Opera Mobile v11.00(1444/1448)s60v3
TẢI VỀ

Chỉnh sửa cuối:

kinkina2009

chưa ai comment à , mình comment trước nhé . So sánh thì nhanh hơn bản cũ xí , giao diện đẹp hơn ^_^

congkhoi3

Tải về không được bạn ơi
Bạn có UC Web bản mới nhất không.share dùm với nha.
thanks bạn trước

lov3eragon

A ơi hi,lần sau a mod thêm cho nó cái icon chrome,firefox,hay ie nhé,đc thế thì e cảm ơn lắm lắm ^^

Trunghuy90

Sao pản này kô dow file ở mediafire đc nhỉ

Bạn kiểm tra lại giùm. Mình dow link mediafire bình thường mà. Lưu ý: trong quá trình tải mà bị lỗi mạng là không dow đc nữa đâu nhé!

quachphuthien_1

Mình dùng 5800 cũng không tải được từ Mediafire...có cần set up thêm gì không...5800 CFW C 20.0.042..