• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Opera5.1 sis beta S60v2v3v5 việt hóa by Heineken !

Thangnd31082

Opera5.1 beta đuôi .SIS S60v2v3v5 Việt hóa by Heineken !
Chưa ra bản final nên post tạm bản VI chưa hoàn chỉnh của Heineken, chắc lúc ra bản Final cũng sẽ có TV luôn cho anh em nên anh em khỏi cần VI nữa >:)

Đã test trên 5800XM nhìn chung bản này rất nhẹn , ngốn ram không khủng như OPERA Mobile 10.1, load nhanh hơn OPERA MINI 5.1.
Một số lỗi còn lại :
1. Không dùng được wifi dùng mạng của vnpt ( mạng viettel chưa có ĐK test)
3G viettel thì xài ngọt.

2. PM dùng Fonts hệ thống nên một số lỗi Fonts khi truy cập vào trang web việt ! Nhưng lỗi này không đáng kể !

anh em xem nhé:

jack_hunter97

ủa bạn ơi mình tải cái font của bạn về rùi xã nén mình thấy cái đuôi tâp tin lạ bấm vô nó ko cài dc hay phải đê chung với opera mong bạn gipu1 khoái cái bản beta này hay lém mà chữ thì :(

phamnamhoang2

font chu nay vao opera 5.1 sis khong bi loi font. Cam on ban nha. Luc nao onl bang pc se an thank nhiet tinh