• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Operamini 5.1Update betaVH Mod Icon Firefox

hantinhtu_baby

Opera mini 5.1 beta for s60 (cập nhật v5.1.22783)
Bản này đã hỗ trợ tiếng việt, nhưng tình trạng font bị mất nét vẫn còn. Thời gian khởi động nhanh hơn.
Hiệu suất cải thiện rỏ rệt,tải trang nhanh hơn.
Cải thiện hiệu suất di chuyển .
Tích hợp với ngôn ngữ điện thoại.
Đặc biệt là cho các thiết bị S60 cũ.
Cải thiện phông chữ.
Nhiều tiện ích khác nửa...

DOWNLOAD

Chỉnh sửa cuối:

zinzinhzin

Mình dùng UCweb nhưng vẫn kết cái này vì có cái giao diện đẹp. thank bạn nhé :)

hantinhtu_baby

chắc từ giờ đến tết nguyên đán là có final thui.lúc đó nhớ mod icon thật đẹp nha

Chắc vậy!Bản này mình xài hơn 2ngày thấy mượt mà nhất là cảm ứng kéo thả bằng da thật tuyệt vời.
Từ nay nói không vs OperaMobile và Operajava rùi.
Nhất định rùi

ohannguyent

lỗi mất chữ có cach nào khắc phục ko? mình thích O.mini này nhưng bực mỗi tội mất nét, mất chữ. nếu fix đc lỗi này thì sài em này ngon hơn O.mobile.

H4TLove

Opera mini 5.1 beta for s60 (cập nhật v5.1.22783)
Bản này đã hỗ trợ tiếng việt, nhưng tình trạng font bị mất nét vẫn còn. Thời gian khởi động nhanh hơn.
Hiệu suất cải thiện rỏ rệt,tải trang nhanh hơn.
Cải thiện hiệu suất di chuyển .
Tích hợp với ngôn ngữ điện thoại.
Đặc biệt là cho các thiết bị S60 cũ.
Cải thiện phông chữ.
Nhiều tiện ích khác nửa...

DOWNLOAD

Mình font chữ mặc định của máy đâu còn hiện tượng mất net nữa đâu !

ohannguyent

Mình font chữ mặc định của máy đâu còn hiện tượng mất net nữa đâu !

mới dùng lại font mặc định, hiện tượng mất nét, mất chữ đã hết, font trong cfw mathanh cũng ko bị ...

hantinhtu_baby

Icon đẹp lắm. .

Đẹp thì nhấn nút thanks đi! :D khen vậy chả ai tin đâu:))
Bạn đã đổi icon sao ko đổi lun tên thành Firefox đi choe đẹp

Nghe củng hay nhi!Để nghiê cứu xem.Một là firefox hoặc Chrome luôn!Oke sẻ làm cho bản Final
Mình font chữ mặc định của máy đâu còn hiện tượng mất nét nữa đâu !

Đúng là dùng fonts mặc định ko bị! Mà chắc bản sau sẻ fix đc ngay!đả pm rùi.

dùng cái này xong ko dùng đc duyệt web mặc định nữa,hjc,hình như nó chung case hay sao ak,hjc. Case lưa ở thẻ nhớ ak hardreset vẫn ko dc tưởng bị hư rồi chứ xoá case xài lại mới đc,hjc

hantinhtu_baby

@zzz_adnguyen_zzzl/Thử lại đi! Dùng bình thường mà có liên quan gì vs trình duyệt của máy đâu! Hay máy bạn bị sao á!

condandatcang

ừ đúng rồi trước dùng bản cook no fear thì font bị mất nét :D
à bác chủ thớt mod hộ em cái biểu tượng phần mềm chat SH thành biểu tượng Yahoo kok chứ em cài xong biểu tượng ấy toàn mất 1 nửa nhìn xấu kinh máy em là 5530 thanks

hantinhtu_baby

ừ đúng rồi trước dùng bản cook no fear thì font bị mất nét :D
à bác chủ thớt mod hộ em cái biểu tượng phần mềm chat SH thành biểu tượng Yahoo kok chứ em cài xong biểu tượng ấy toàn mất 1 nửa nhìn xấu kinh máy em là 5530 thanks

Gữi cả 2 soft đó cho mình xem nào! Làm đc mình sẻ giúp!
-----update=> Phần mềm chat SH là soft Java nên mình không có rành bạn ạ!

Chỉnh sửa cuối:

rastar

Banned
Tình hình là bản này font đầy đủ hơn bản trước, chỉ khoảng 1/10 chữ bị lỗi thôi, còn lại ok hết ;;)