• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

OperaMini v6.50(29702) s60v3v5^3 Anna Belle Signed

Dragon459

Manager
k hiểu sao em vào topic này thì thằng avast nó báo bị virut ở đường link hình.

saker1990

Sao thấy nó ghi operamininext là 7.2 mà 6.5 lại ra hôm nay nhỉ?
P/s: mình dùng phiên bản trước cũng thấy là 6.5 mà? Khó hiểu :-?

hieuna

Sao thấy nó ghi operamininext là 7.2 mà 6.5 lại ra hôm nay nhỉ?
P/s: mình dùng phiên bản trước cũng thấy là 6.5 mà? Khó hiểu :-?

Operamini next là một dạng beta của operamini thôi nên operamini 6.5 tiếp tục cập nhật

chukhicon

Ủa có bản next 7.2 cơ à! Anh duy Linh có không vậy? mod xong chia sẻ cho anh em đi anh :D
Mà em viết 10 bài lên lv1 rồi mà? Bh sao về 0 là sao nhỉ? lại nhận được thư hoan nghênh tham giam diễn đàn lần nữa mới ghê chứ

duylinh27884

Moderator
Ủa có bản next 7.2 cơ à! Anh duy Linh có không vậy? mod xong chia sẻ cho anh em đi anh :D
Mà em viết 10 bài lên lv1 rồi mà? Bh sao về 0 là sao nhỉ? lại nhận được thư hoan nghênh tham giam diễn đàn lần nữa mới ghê chứ

Chúc mừng mem mới tham gia diễn đàn=)) mình chỉ mod đc cho s60v3 thoai bạn,vì khi mod hìh vào operamini mình phải cắt hình cần mod ra 5 phần với các kích thước khác nhau và đòi hỏi phải chính xác nếu ko khi ráp vào file skin-qvga-multi.rsc mở operamini hình nó sẽ bị lệch thê thảm,mà mình thì ko có máy v5 để test khi làm nên..bó tay!:D

chukhicon

Hì thì em cúng có mỗi cái E63 là s60v3 để dưng thui mà ^^ em tưởng có next 7.2 cho s60v3 nên mới xin bản mod ý mà! không có thì đơhi nhà sản xuất vậy :D Mà anh ơi, diễn đàn này phải làm cách nào mới bấm được thank hả anh? lúc trc lên cấp 1 em cũng chưa bấm thank được :)

Dragon459

Manager
Hì thì em cúng có mỗi cái E63 là s60v3 để dưng thui mà ^^ em tưởng có next 7.2 cho s60v3 nên mới xin bản mod ý mà! không có thì đơhi nhà sản xuất vậy :D Mà anh ơi, diễn đàn này phải làm cách nào mới bấm được thank hả anh? lúc trc lên cấp 1 em cũng chưa bấm thank được :)
diễn đàn đang tạm tắt 1 số chức năng trong đó có cả chức năng thanks thôi

chukhicon

ồ, ra là vậy! mà anh mod ơi, thế là cũng tắt mấy cái file đính kèm hả anh? em mới tham gia, tìm đọc mấy bài cũ có nhưng cái hay mà file đính kèm không down đc buồn quá

YinYang

Active Member
ồ, ra là vậy! mà anh mod ơi, thế là cũng tắt mấy cái file đính kèm hả anh? em mới tham gia, tìm đọc mấy bài cũ có nhưng cái hay mà file đính kèm không down đc buồn quá

Nhưng file đính kèm của diễn đàn đã không được sử dụng nữa rồi bạn ạ

hieuna

Bạn thử lên google search xem có trang nào còn có phần mềm đó không?

duylinh27884

Moderator
Mấy bài có đính kèm file hầu như là các bài cũ ,post đã lâu,giờ chắc cũg có bản updata,tìm mấy bản mới hơn mà dùng;)