• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

OpLogo Changer - Thay đổi logo mạng

Anther1991

Lưu ý: Để có hình vừa vặn khi thay thế logo, hình phải có kích thước 97x25 cho 5800 và 175x45 cho N97, nếu không hình sẽ bị dãn

Download

Chỉnh sửa cuối:

TruongHan

Super V.I.P
Sao chỉ có 1 tấm hình minh họa vậy Anther1991?Bạn VH àh?chụp thêm tấm hình trong phần giới thiệu pm nhé ^^

TruongHan

Super V.I.P
Chụp gì giờ a ? Chụp hình e nhé!!! ;;) E là phần mềm post bài @_@

Ack,chụp trong phần About của pm đó,để biết được đây là version bao nhiêu và ai VH chứ chụp hình em làm gì >:)

Anther1991

E chỉ làm được ở khúc cài đặt hà, để tìm hiểu thêm phần about gì đó @_@ Mới biết Việt Hóa ngày 25/3 đó ông 8-| E hơi "chậm tiu", từ từ nha.

TruongHan

Super V.I.P
E chỉ làm được ở khúc cài đặt hà, để tìm hiểu thêm phần about gì đó @_@ Mới biết Việt Hóa ngày 25/3 đó ông 8-| E hơi "chậm tiu", từ từ nha.

Đã có topic hướng dẫn VH đầy đủ trong Box này rồi đó chú em,xài siêu dịch hay mobihex là VH tuốt hết.Ráng đi vì ai mê VH chỉ có lửa trong vòng vài tháng đầu thôi :D

jinsk8r

Trước em cũng đi VH app với dịch Sub mà... mệt lắm anh à :(
Người nào làm được trên 3 tháng là kỳ tích đó

Anther1991

em ko làm vì "lửa", mà e làm để biết khả năng của mình trước 1 việc mình ko đam mê là tới đâu. ;;) bởi vậy khi nào e còn "lì" khi đó e còn tiếp tục :|

Anther1991

Cần phải h@ck bạn ơi! Vậy bạn flash mấy bản cook đi, hoặc sign đỡ cũng được.

llTuyetTinhCocll

Cần phải h@ck bạn ơi! Vậy bạn flash mấy bản cook đi, hoặc sign đỡ cũng được.

Ko đc đâu bạn ơi....muốn xài thì phải hack rồi.....mình sign ầm ầm mà nó cứ ưng dụng ko thêtruy cập............buồn....

vinhtuong1990

Có anh nào cao tay up mấy cái logo long, phụng..... hoặc phần mềm chuyển đổi hình bình thường thành logo cho anh em đi ^o^

llTuyetTinhCocll

Có anh nào cao tay up mấy cái logo long, phụng..... hoặc phần mềm chuyển đổi hình bình thường thành logo cho anh em đi ^o^

Bạn thử tự mình đì zai bằng web này thử coi... ^^!......khoảng 30s bạn sẽ có 1 cái logo đẹp với tên bạn....http://us2.flamingtext.com/

P/s: Các bạn chọn size chữ khoảng 6-7 thôi nhé....nó sẽ ko nhòe và mất hình....và chỉ chọn những logo kiểu ảnh tĩnh thôi....Hix...mình thích pm này cho khác ng` ma` tiếc ghê máy mình chưa hack.... hixhix...ai cao tay làm cho pm này wa mặt các cán bộ nokia để ko cần hack mà pm vẫn hoạt động giúp em đi.....

Anther1991

Mình nghĩ size chữ ko quan trọng đâu. Quan trọng là tỉ lệ kích thước bức ảnh, nếu để tên chỉ có 1 chữ thì chắc sẽ bị nhòe. Còn nếu để tên là 2 hoặc 3 chữ, ví dụ: Vinh Tuong. Chắc sẽ phù hợp hơn, ảnh sẽ ko bị thay đổi nhiều.

llTuyetTinhCocll

bạn lười hack vậy vào opda mà sigin đi
Lười???....bạn hỏi thử anh lemychinh thử....mình với ảnh ko dưới 2 lần cùng nhau ngồi hack đến tận gần 3h sáng...mà ko đc ý....riết nản ko thèm hack...nên chỉ sign mà pm này ko hack thì ko xài đc đâu....
Mình nghĩ size chữ ko quan trọng đâu. Quan trọng là tỉ lệ kích thước bức ảnh, nếu để tên chỉ có 1 chữ thì chắc sẽ bị nhòe. Còn nếu để tên là 2 hoặc 3 chữ, ví dụ: Vinh Tuong. Chắc sẽ phù hợp hơn, ảnh sẽ ko bị thay đổi nhiều.

bạn thử làm 1 cái logo để size mặc định của web là 70 font chữ thử xem coi cái logo nó ra hình gì....????