• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Orange Tsunami 5.0 by ThanhHiro

thanhhiro

Phiên bản đc mình mod lại, hỗ trợ music player, duyệt ảnh và nhiều widget như các phiên bản khác, mình thấy để tiếng Anh nhìn "ngon" hơn nên các widget đều là tiếng Anh (trừ các shorcut chọn riêng). Bạn nào thấy thích thì download nhá! Have fun!

hackerKD

Cài vô N97, máy k hiện icon, không có trong mục tìm kiếm nhưng có trong quản lý ứng dụng -> đã DEL :))

2356

Cài vô N97, máy k hiện icon, không có trong mục tìm kiếm nhưng có trong quản lý ứng dụng -> đã DEL :))

Vào chủ đề màn hình chờ mới có, cái này là HS mà Icon gì ở đây bạn :))

wimax16vnn

cái này bên box firmware đã mod nát ra rùi còn j đâu
hổng có j mới mẻ
nên post chung wa box firmware đi

assassinzero

Bạn cho mình xin bản Orange Tornado chạy chung với bản này đi, 2 bản này ko thể chạy độc lập đưộc, nó ko chịu lonely đâu :p

capricorn3186

dùng HS này lúc để chạy nhạc ngoài màn hình hay bị đơ phải hông các bác. Máy em đơ liên tục, lại k dùng chung với sideunlock nữa

akara

Bạn cho mình xin bản Orange Tornado chạy chung với bản này đi, 2 bản này ko thể chạy độc lập đưộc, nó ko chịu lonely đâu :p

Bạn có thể dùng app này chạy độc lập như 1 ứng dụng bt ở đây: http://gallery.mobile9.com/f/1385001 Đây là bản HS Orange Tsunami Widget Music (giống bản trên của TH) chỉ cần sign (hoac may đã hack) cài đặt, rồi khởi động lại máy, vào HS chọn Tsunami (lúc này trong HS có thêm Orange nhưng hok hoat dong)
Chuc ban thành công

tclinhdt

bạn ơi cho mình hỏi tí: cái này sign cài có được ko vậy. Mình tìm hoài ko đc. Mình dùng c6 00 máy chưa hack. Bạn giúp mình nha seri(355398048124712). Cảm ơn bạn nhiều.

Dragon459

Manager
bạn ơi cho mình hỏi tí: cái này sign cài có được ko vậy. Mình tìm hoài ko đc. Mình dùng c6 00 máy chưa hack. Bạn giúp mình nha seri(355398048124712). Cảm ơn bạn nhiều.
c6 00 của bạn không hỗ trợ đổi giao diện homescreen. rất tiếc.bạn có cài được cũng k thể dùng được.