• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ovi Publish Bounce Boing Battle v.1.10 s^3 signed_Arcade - 6.89 MB

thanhthuc0308

Hai điện thoại, một trò chơi và cùng nhau chơi bóng.
Bounce Boing Battle là một trò chơi có nhịp độ nhanh mà bạn chơi đối đầu với bạn bè trên bốn lĩnh vực chiến đấu khác nhau với hai thiết bị và một quả bóng. Mỗi cấp độ trong bốn cấp độ của game bao gồm các tính năng độc đáo làm cho game thêm thú vị và nhiều màu sắc. Người chơi đánh trả một quả bóng qua lại giữa hai thiết bị bằng cách vẽ đường va chạm vào khu trò chơi, ghi điểm bằng cách ném bóng vào goal của đối phương.:D

Xem thêm video nha! để hiểu hơn
[video=youtube;JXKm7ULySEQ]http://www.youtube.com/watch?v=JXKm7ULySEQ&feature=player_embedded[/video]

Download (6.9MB)

n97 mini version
Các bạn có thể tham khảo thêm tại ovi store để tải trực tiếp về điện thoại

Chỉnh sửa cuối:

ducbang1907

chưa hiểu về luật chơi lắm,để cài vào máy nhỏ bạn và máy mình rồi chơi thử luôn.
Symbian dạo này có mấy game hay ra trò,chắc là Sym đang vùng vẫy trước sự nhăm nhe của android đây :)

caothu2324

Có bạn nào test thử chưa. Mình cài đc rồi mà mãi ko chơi đc. Nhấp vào game mà ko vào đc :(

thanhthuc0308

các bạn có thể thao khảo thêm tại đây và tải xuống cài đặt lại từ trang ovi.com nó hoàn toàn miễn phí

protunho

hiz hiz, sao ko cài được trên 5k8 với 5233 nhỉ ! cài trên x6 thì được mà cài trến 2 cái kia lại ko được ! toàn thông báo lỗi gì đó (có cái biểu tượng hình lục lăng màu đỏ đỏ hay sao ấy ..., hình như liên quan gì đó đến từ "chứng chỉ" :-??) Mọi người giúp với, cài được trên mỗi cái thì chơi kiểu gì >"<

caothu2324

hiz hiz, sao ko cài được trên 5k8 với 5233 nhỉ ! cài trên x6 thì được mà cài trến 2 cái kia lại ko được ! toàn thông báo lỗi gì đó (có cái biểu tượng hình lục lăng màu đỏ đỏ hay sao ấy ..., hình như liên quan gì đó đến từ "chứng chỉ" :-??) Mọi người giúp với, cài được trên mỗi cái thì chơi kiểu gì >"<

Hình như cái này phải hack máy hay sao ấy. 2 máy kia của bạn đã hack chưa :D

kao_cuong

|Mình cài cho 2 máy X6 và C6 đều ok. xong rồi chơi thì tìm thấy bluetooth, xong rồi.... toàn connect failed là sao TT_TT Tóm lại chỉ vào đc chứ k chơi đc TT_TT

protunho

Hình như cái này phải hack máy hay sao ấy. 2 máy kia của bạn đã hack chưa :D

hjz. Cái X6 có phải hack đâu ! 2 cái kia của 2 đứa bạn nên ko biết ! Chắc chưa, tại 2 đứa bọn nó "ngu" mấy cái món này làm :))

Khoaaaa

Active Member
Trò này trước dùng v51 còn chơi ,nhưng dửa chừng bỏ,khó wá ,nay sài cfw ko còn nữa,thank chủ thớt nha