• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Paint_Studio- vẽ tranh trên mobile.

huy_pt

Paint_Studio- vẽ tranh trên mobile.

Chọn pant để bắt đầu. Nhấn opitions -> new để vẽ với nền trắng hoặc chọn open album và chon một tấm ảnh làm nền--> nhấn ok (pen) để kích hoạt bút vẽ, nhấn phím 2 để chọn màu vẽ. có một vài hiệu ứng khi ta chọn opitions-> effects ->?? để tạo sự thay đổi cho bức vẽ, cái này anh em sẽ biết khi dùng nó sau. kết thúc kiệt tác mọi ngừơi nhấn save.... để lưu.

link:
http://shafi.wen.su/Paint_Studio.sis

Posted via Mobile Device

Whinny

anh ui phan mem ne coa ung dung choa may nokia 6500 dc hem anh . em thay duoi la .sí , so hem dc . tra loi jup em qua email sun_l0v3_Mo0n_9x@yahoo.com
Hax... 6500 của bạn xuống box s40 nhé;;)
Những soft trên này không dùng cho s40 đâu trên này là s60 nè :-?
Chú ý tiếng việt có dấu
Posted via Mobile Device

hhkkll

Hax... 6500 của bạn xuống box s40 nhé;;)
Những soft trên này không dùng cho s40 đâu trên này là s60 nè :-?
Chú ý tiếng việt có dấu
Posted via Mobile Device

Posted via Mobile Device
1 vài ứng dụng java vẫn có thể đc(ít thui). Chứ sis thì...

Thangnd31082

Đây là một trong những phần mềm nhỏ gọn nhưng chức năng khá tuyệt vời. Soft này khi dùng ấn vào Wap là tự out, đã thử rất nhiều bản trên Google cũng có hiện tượng tương tự ! Chắc là do thiết kế của nhà sản xuất!
Bản chủ topic pót là bản gốc, bắt buộc phải cài trên bộ nhớ máy rất hao phí tài nguyên vì bộ nhớ máy của v2 thường nhỏ !

Đây là bản fix có thể cho phép lựa chọn nơi cài đặt ,anh em dùng thử nhé : http://www.mediafire.com/?l3jj2wbz2gn

Đã Việt hóa xong Phần mềm này sẽ pót trong thời gian tới !

catbaby95

Đây là một trong những phần mềm nhỏ gọn nhưng chức năng khá tuyệt vời. Soft này khi dùng ấn vào Wap là tự out, đã thử rất nhiều bản trên Google cũng có hiện tượng tương tự ! Chắc là do thiết kế của nhà sản xuất!
Bản chủ topic pót là bản gốc, bắt buộc phải cài trên bộ nhớ máy rất hao phí tài nguyên vì bộ nhớ máy của v2 thường nhỏ !

Đây là bản fix có thể cho phép lựa chọn nơi cài đặt ,anh em dùng thử nhé : http://www.mediafire.com/?l3jj2wbz2gn

Đã Việt hóa xong Phần mềm này sẽ pót trong thời gian tới !

Cái này có người vh rồi đó anh,trước em có dùng vào wap có out đâu:-/

DreamLand

Cái này có người vh rồi đó anh,trước em có dùng vào wap có out đâu:-/

Um, nhưng ai cũng có thể VH , và phần mềm VH cho phép up trùng nhau bạn ạ. Miễn sao không trùng tác giả đã VH và up nó từ trước!

lopt44h1dhdl

Bác cho em hỏi : em dùq con E63, sao e download về rùi nhưnq lúc cài nó ghi ko hỗ trợ là sao. Bác giải thích giúp e đc ko? Thanks! bác...

MinhThang

Manager
Bác cho em hỏi : em dùq con E63, sao e download về rùi nhưnq lúc cài nó ghi ko hỗ trợ là sao. Bác giải thích giúp e đc ko? Thanks! bác...

E63 không hỗ trợ là đúng rồi bạn à, đây là ứng dụng cho dòng máy s60v2, còn máy bạn thuộc dòng s60v3.