• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PALM HEROES V1.03

tubua

Palm Heroes 1.03

Link đây , mời Các Bác :p : (hehe...đã đc qua sử lý,ko cần cài đặt,copy thẳng vào thẻ là chơi thôi )

[HIDE="tu"]http://www.mediafire.com/?i1mygmngjti[/HIDE]

Chú ý : để download đc từ link mediafire phải tắt hết các chương trình hỗ trợ download nha !

Chúc vui vẻ nhá :)

Chỉnh sửa cuối:
O

octhegreat

Guest
Đang chơi thử, thấy không khác 1.01 là mấy
Có bác nào biết cách thêm shortcut của applications ví dụ như trò này vào mục games không?

tubua

Đang chơi thử, thấy không khác 1.01 là mấy
Có bác nào biết cách thêm shortcut của applications ví dụ như trò này vào mục games không?
Trời Bác này hình như mới dùng PPC thì phải ??? Hehe... để tạo shortcut ra ngoài Bác dùng chương trình Reso File Explorer nhé!
Chúc vui !

for1danny

games này ghi là Palm vậy có chơi đc trên PPC WM6 ko?

mình đag dùng con Life.

tks

minimog83

Ngày trước có tên là Pocket Heroes,giờ nó chỉ đổi tên thành Palm Heroes thôi chứ vẫn dùng cho WM,mọi người cứ yên tâm :">

minimog83

Chả khác gì cả đâu,cũng giống như đội bóng Công An Hà Nội đổi tên thành ACB Hà Nội :))

heogayno1

Không hiểu sao lần trước tôi cài nó bào là ko tương thích vì cái này dành cho Palm hi vọng lần này sẽ chơi được
Anyway, thanks