• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Palm Treo 750 và Palm Treo 850

Status
Không mở trả lời sau này.

the_gunner

Em đang dùng còn Palm Treo 750, rất thích nhưng ghét cái là nó không dùng được wifi nên nhiều khi thấy khá bất tiện. Em đang định đỏi sang dùng Palm treo 850 mà chưa rành lắm về con này cũng chưa thấy mọi người nói nhiều về nó. Các bác cho em xin một ít thông tin về dòng Palm treo 850 với. Thanks các bác nhiều !
Sorry Mod nếu em post bài sai vị trí, nếu sai Mod move dùm hộ em nhé. Thanks !

PhamQuang

Manager
Em đang dùng còn Palm Treo 750, rất thích nhưng ghét cái là nó không dùng được wifi nên nhiều khi thấy khá bất tiện. Em đang định đỏi sang dùng Palm treo 850 mà chưa rành lắm về con này cũng chưa thấy mọi người nói nhiều về nó. Các bác cho em xin một ít thông tin về dòng Palm treo 850 với. Thanks các bác nhiều !
Sorry Mod nếu em post bài sai vị trí, nếu sai Mod move dùm hộ em nhé. Thanks !

Tuy Palm Treo 750 và Palm Treo 850 là do Palm sản xuất nhưng lại chạy HĐH Windows Mobile và sử dụng các ứng dụng của HTC, đã có khu vực về chúng tại đây:

http://www.pdaviet.net/forumdisplay.php?384-PALM-TREO-750V-PRO

Bạn có thể vào đọc và tham khảo về chúng.

ntha

Bác PhamQuang ơi, em muốn cài PalmOS cho treo 750, có được không? mà e tìm mãi mà không thấy bản rom này, giúp em với.
Pdaviet.com muôn năm.

PhamQuang

Manager
Bác PhamQuang ơi, em muốn cài PalmOS cho treo 750, có được không? mà e tìm mãi mà không thấy bản rom này, giúp em với.
Pdaviet.com muôn năm.

Treo 750 chạy HĐH Windows Mobile, tuy nhãn hiệu là Treo nhưng chạy Chip hoàn toàn khác cho nên không Up PalmOS được đâu.
Trong khu vực

http://www.pdaviet.net/showthread.php?91176-★-LINK-SHIP-ROM-(WWE)-CHO-PALM-TREO-750V-PALM-TREO-PRO-★

đã giới thiệu ROM Ship rồi.

Topic close !!!

Status
Không mở trả lời sau này.