• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Pandas vs Ninjas v1.1 [by XIMAD] - Game bắn ninja

hieuna

Pandas vs Ninjas v1.1 [by XIMAD]-Game bắn ninja

Game Pandas vs Ninjas, một game nổi tiếng trên iOS vầ anroid đã có mặt trên nền tảng symbian
.Game The game Pandas vs Ninjas có 5 màn, mỗi màn có 25 lever. Trò chơi này tương tự trò chơi angry birds. Bạn trong vai chú gấu trúc ném các ninja để phá các tòa nhà... Bạn có nhiều loại ninja để ném, với công năng phá hủy khác nhau. Trò chơi với đồ họa đẹp, âm thanh tốt, và những cảnh đẹp.

Các bạn hãy tải về và thưởng thức

Pandas vs Ninjas v1.1 [by XIMAD]

:D:D:D

Chỉnh sửa cuối:

haitayhaiem

quảng cáo nghe hay thế,k biết đồ họa thế nào,test thôitéquảng cáo nghe hay thế,k biết đồ họa thế nào,test thôi

jack_hunter97

cái này chơi trên driod chắc hay lém ko bít sym thế nào ( nhưng mình nghĩ là dở - đừng chém)

haitayhaiem

chơi bựa thế, vui phết, đồ họa nhìn vui vui, gấu cầm gấu ném ninja, 3,4m nặng nhưng k giật nịnchơi bựa thế, vui phết, đồ họa nhìn vui vui, gấu cầm gấu ném ninja, 3,4m nặng nhưng k giật

thainguu

wow, được như trong hình thì là một phúc lớn rồi, các nền tảng khác game thì cứ là đếm ko xuể, còn Symbian 1 mình chỉ loi choi vài bé :))

Mà ko sao, Symbian 1 mình lụi tàn rồi, muốn trãi nghiệm hết thú vui Symbian phải dùng Belle cơ, lúc đấy tha hồ mà chiến game HD. Nhớ năm xưa, Symbian là nền tảng giải trí số một :(

jack_hunter97

wow, được như trong hình thì là một phúc lớn rồi, các nền tảng khác game thì cứ là đếm ko xuể, còn Symbian 1 mình chỉ loi choi vài bé :))

Mà ko sao, Symbian 1 mình lụi tàn rồi, muốn trãi nghiệm hết thú vui Symbian phải dùng Belle cơ, lúc đấy tha hồ mà chiến game HD. Nhớ năm xưa, Symbian là nền tảng giải trí số một :(
giống như 1 ông vua thui phải đợi lớp trẻ lên ngôi thôi mà ^^ mà nói chung game này chơi đã quá quá mượt trên cả pro

thainguu

giống như 1 ông vua thui phải đợi lớp trẻ lên ngôi thôi mà ^^ mà nói chung game này chơi đã quá quá mượt trên cả pro

trò này đồ họa đẹp, sắc nét, tuy nhiên nội dung thì giống Ảngy bird. Em thấy khi vào menu cũng mượt nhưg mà khi vào chơi lúc con panda ném con gì ấy thì nó cứ bay đi chầm chậm ko mượt mà gì cả, hơi thất vọng

jack_hunter97

Em thì thấy mượt mà lúc cầm kéo thấy nó mượt lắm cách nó dãn ra vô nhìn đẹp lắm chơi cũng hay kéo qua trái phải tương đối tốt anh thử chơi nhiều lần sẽ thấy nó mượt có lúc hơi giạt 1 chút thôi