• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Pappy Parrot

arsenaler1990

Game này giống game Tom Cat trên Iphone nè :)). Lúc vào nó bắt kết nối mạng nha , cứ để nó kết nối đi

http://www.mediafire.com/?82r3xy90hqbl20w

Chỉnh sửa cuối:

arsenaler1990

Sao kô cho 1 ít hình ảnh minh hoạ hay lời dẫn gì hết dzậy?

Thì có mỗi cái hinh con chim thôi , vào ứng dụng cũng vậy , thĩ thì cài vô máy xài thừ đi . Trên Ovi store cũng có đó , lên đó mà xem hình

ducbang1907

bác trả lời ngang như cua bò ý,đã lập topic thì phải đầy đủ các yếu tố tối thiểu cho 1 topic chứ. Đâu phải ai cũng đã từng chơi trò Tom Cat gì đó trên iPhone. Trên ovi cũng có thì thôi bác cũng chả cần lập topic làm gì,để anh em tự lên đó xem rồi down cũng đc

arsenaler1990

bác trả lời ngang như cua bò ý,đã lập topic thì phải đầy đủ các yếu tố tối thiểu cho 1 topic chứ. Đâu phải ai cũng đã từng chơi trò Tom Cat gì đó trên iPhone. Trên ovi cũng có thì thôi bác cũng chả cần lập topic làm gì,để anh em tự lên đó xem rồi down cũng đc

Xin lỗi , tôi post ai thích down thì down . Còn ai ko thích thì đừng down , tôi ko ép . Nếu bạn thích down trên ovi thì bạn cứ lên đó mà kiếm , diễn đàn lập ra để chia sẻ cho mọi ng biết , ko lẽ cứ có trên Ovi là ko dc lập topic àh . Nói thì suy nghĩ dùm cái
Còn nếu topic này sai hay gì đó thì Mod cứ xóa đi cũng dc

xubaxabu

Hix, ít ra bạn cũng nên có 1 vài hình ảnh trong game + thông tin chứ.

arsenaler1990

đúng đúng \-/
thêm ít thông tin đi chủ thớt

Vào game nó cũng có đúng 1 hình con vẹt mình pót đầu bài thôi bạn , bạn nói j thì nó nhại lại thôi . Máy mình ko có chup màn hình nên ko chụp dc . Cái này mới ra nên trên mạng ko thấy thêm cái hình nào cả

darkness90vt

Vào game nó cũng có đúng 1 hình con vẹt mình pót đầu bài thôi bạn , bạn nói j thì nó nhại lại thôi . Máy mình ko có chup màn hình nên ko chụp dc . Cái này mới ra nên trên mạng ko thấy thêm cái hình nào cả

ít ra có cái hướng dẫn thế, chứ quăng bài lên rồi nói ngang như cua dễ gây phản cảm lắm, lần sau chú ý nhé

b0m_lx

ít ra cũng phải vậy chứ :ar!
thank phát ủng hộ chủ thớt =D>

quyvuong888

đúng là ban đầu nói hơi bảo thủ. nên sửa lại bài và cho thêm 1 tý thông tin game và hướng dẫn như thế này2. k thì mọi ng být đg` nào mà lần

hieuyeu1234

thành viên cấp 2 mà vậy đó,đề nghị chủ thớt xem lại thái độ...nếu nói như bạn :
HTML:
Xin lỗi , tôi post ai thích down thì down . Còn ai ko thích thì đừng down , tôi ko ép . Nếu bạn thích down trên ovi thì bạn cứ lên đó mà kiếm , diễn đàn lập ra để chia sẻ cho mọi ng biết , ko lẽ cứ có trên Ovi là ko dc lập topic àh . Nói thì suy nghĩ dùm cái
vậy sao ngay từ đầu bạn ko ghi là " tôi post ai thích down thì down,còn ai ko thíc thì đừng down" mình nghĩ có ma nào mới down
dù sao đã post thì mình tk's.thế thôi
( góp ý )

b0m_lx

thành viên cấp 2 mà vậy đó,đề nghị chủ thớt xem lại thái độ...nếu nói như bạn :
HTML:
vậy sao ngay từ đầu bạn ko ghi là " tôi post ai thích down thì down,còn ai ko thíc thì đừng down" mình nghĩ có ma nào mới down
dù sao đã post thì mình tk's.thế thôi
( góp ý )

bạn cũng phải thông cảm cho chủ thớt chứ
post bài lên chỉ thiếu chút hướng dẫn mà anh em nói nhìu thế ai chẳng bực , đến mình còn thấy bực nữa là chủ thớt
nếu bạn ở trong hoàn cảnh của chủ thớt bạn sẽ làm gi ?:-/

YinYang

Active Member
nếu ngang như thế thì post làm cái gì, ae góp ý lại còn ăn nói cái kiểu mặc kệ à

b0m_lx

nếu ngang như thế thì post làm cái gì, ae góp ý lại còn ăn nói cái kiểu mặc kệ à

thôi thôi
chuyện bé hóa nhỏ
chuyện nhỏ hóa không có đi
nhắc lại làm gì nữa ;;)