• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PDA phone Acer tốc độ 1 GHz giá gần 500 USD

HuynhThanh

PDA phone Acer tốc độ 1 GHz giá gần 500 USD

Chiếc PDA phone được chú ý nhất của Acer xuất hiện tại Anh với giá bán lẻ là 480 USD (khoảng 8,6 triệu đồng).

F1 sở hữu tốc độ tới 1GHz. Ảnh: Mobilebond.

Acer F1 được nhà sản xuất Đài Loan này công bố chính thức tại Computex tháng 6 năm nay. Đây được xem là model xuất sắc nhất của hãng, đối thủ của Samsung Omnia II hay Touch HD trên lĩnh vực PDA phone giải trí, máy sở hữu màn hình 3,8 inch, WVGA, kết nối HSDPA, chạy trên nền Windows Mobile 6.5 và vi xử lý tốc độ 1 GHz.

So sánh với các model cùng tốc độ, mức giá của F1 rẻ hơn. Hiện hãng chưa đưa ra giá chính thức cho thị trường châu Á.

Theo Sohoa

Chỉnh sửa cuối:

tranngocletuan

Active Member
nhưng ko biết có cảm ứng đa điểm ko, mà hình có rực rỡ như Omnia II ,Touch HD ko hở bác ?

ancola66

Super V.I.P
Không bít thế nào chứ cứ không phải HTC thì vụ ROM hơi mệt:( Cứ gọi là dài cổ trong khi các máy HTC lên Core ầm ầm :))

QuangThang89

Well-Known Member
Không bít thế nào chứ cứ không phải HTC thì vụ ROM hơi mệt:( Cứ gọi là dài cổ trong khi các máy HTC lên Core ầm ầm :))

1 bên là cái nôi của WM còn 1 bên là ăn theo thì sao lại so sánh với nhau được hả anh :p

HuynhThanh

1 bên là cái nôi của WM còn 1 bên là ăn theo thì sao lại so sánh với nhau được hả anh :p

Acer nếu tính về tên tuổi thì còn già đời hơn HTC nhiều lần đấy bạn à! Nhưng về PPC thì hãng mới tham gia thôi! Còn chuyện tương lai thì chưa thể kết luận được! Hiện giờ HTC vẫn 1 mình 1 ngựa ở lãnh vực W.M!:D

Habl66

Để dành tiền tậu Touch HD2 còn hơn. Dùng đồ Acer sớm nắng chiều mưa lắm :(

pacman10116

Acer nếu tính về tên tuổi thì còn già đời hơn HTC nhiều lần đấy bạn à! Nhưng về PPC thì hãng mới tham gia thôi! Còn chuyện tương lai thì chưa thể kết luận được! Hiện giờ HTC vẫn 1 mình 1 ngựa ở lãnh vực W.M!:D

một mình một ngựa đâu bác, còn nhiều hãng sx cũng khá thành công mà. Em nghĩ iphone mới thực sự gọi là một mình một ngựa

airotunghoanh

ko biết có phải kị rơ hay ko mà mình chưa bao giờ đi chung với acer dc quá 1 tháng, để lần này thử xem sao