• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PDAMILL games

djtrungkien

PDAmill.Maggot.Attack.Pinball

Game kinh điển với âm thanh và hình ảnh tuyệt vời,chơi rất đã,hỗ trợ WM2003 trở lên và mọi màn hình

DOWNLOAD
CLICK

Chỉnh sửa cuối:

djtrungkien

PDAmill Anthelion The Galatic Alliance v5.0

Game chiến tranh không gian khá hấp dẫn.Hỗ trợ 2003 trở lên và mọi màn hình

DOWNLOAD

Chỉnh sửa cuối:

djtrungkien

PDAmill Fun Factory v2.0
game đa dạng với nhiều kiểu chơi như xếp hình,giải đố,vượt trướng ngại,gắp thú bông...giải trí khá tốt.Hỗ trợ WM 2003 trở lên và mọi màn hình

djtrungkien

PDAmill Flux Challenge v5.0

game đua phi thuyền trong đường ống cực kỳ hấp dẫn đồ họa và âm thanh đỉnh.Hỗ trợ WM2003 trở lên và mọi màn hình

alanjohn

PDAmill.Gamebox.Asia.II

ai yêu thích đánh cờ tướng và biết chơi cờ vây thì game này là sự lựa chọn hàng đầu.WM2003 trở lên và mọi màn hình

sao mình cài vào nó lại bắt reg nhỉ, trong file rar có ghi là regged và có 1 file tên là cr_gấ nhưng sao vẫn thấy đòi kkk bạn ơi ???:|

noahkilll

Mr Trung Kiên ơi, anh có thể cho em ban pdamill gamebox classic v5.0 bản full được không?

dada

Anh Kiên có thể cho em xin bản Arvale: Short Tale đc ko? Hai phần trước em đều đã phá đảo rồi, ko biết phần này có gì hay và mới ko?

Tuong_duc_hong

PDAmill Corsair v2.0
trò bắn súng hay cực kỳ nằm trong top game hay nhất thể loại hành động, bạn phải bắn nhau với thổ phỉ, cướp biển...Hỗ trợ WM 2003 trở lên và mọi màn hình​

link die rồi anh ơi, mà sao anh không cho link trực tiếp, cho vào file hlep làm gì cho mất công

djtrungkien

Gamebox Classics

Gamebox Classics

Bộ 6 game:bắn xe tăng, xếp gạch,xếp gạch theo màu,rắn ăn mồi,hứng bóng,chọn bóng màu với hình ảnh tuyệt hảo,thích hợp mọi màn hình và WM 2003 trở lên

Link Badamgiak23

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?kofewtuozgy[/DOWNLOAD]​

Chỉnh sửa cuối: