• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PDAVIET WM6 ROM Core 1938 (Build 18538.0.7.0 PV) tích hợp NETCF 3.5 và Office 6.1

Status
Không mở trả lời sau này.

cocolee81

Đây là một thực tế mà chúng ta phải chấp nhận!
Net Compact Framework 3.5 còn chưa tương thích với nhiều chương trình trong đó có các chương trình bạn kể trên. Một số soft lại yêu cầu Net Compact Framework 2.0 nên khi chạy trên nền 3.5 sẽ phát sinh lỗi.
Hiện tại bản 2.0 là hoàn chỉnh nhất.
Vài điều chia sẻ cùng bạn. Chúc vui!

Vậy bác Sonblack có cách nào giúp mình remove soft này ra khỏi bản room ngay trên PPC để cài lại netcf2.0 được không. Máy mình hiện bị đứt chân cắm nên hiện không thể up lại bản room khác được.:((.Cảm ơn bác nhiều.

ndhung70

xin nói thêm mình cũng dùng bản radio 1.08,lại vừa bị hadreset phát nữa roài,chán chán

Sonblack

Super V.I.P
xin nói thêm mình cũng dùng bản radio 1.08,lại vừa bị hadreset phát nữa roài,chán chán

Kiểm tra tổng quát máy bạn xem. Có thể có gì đó từ phần cứng.
Con HIMA của mình O2XDAII chạy ngon mờ

ndhung70

tiện thể xin hỏi luôn,tại sao bản win này không có extendrom,tôi đã cài phần mềm mở khóa,nhưng cũng không thấy đâu,

Sonblack

Super V.I.P
tiện thể xin hỏi luôn,tại sao bản win này không có extendrom,tôi đã cài phần mềm mở khóa,nhưng cũng không thấy đâu,

Số là zầy, ROM Hima nó nhỏ quá, em nhét mọi thứ vô hông có được. Vì thế em đành bỏ bớt ra đó ạ! Thông cảm nha!!! Chỉ cái NetCF 3.5 đã ngốn hết mọi thứ òi!

ndhung70

Cảm ơn bạn tớ up lên bản CE OS 5.2.1948(Build 18548.0.7.2 PV) rồi,chạy hay lắm...vẫn đang test đây

mybee

Sao zậy nhỉ??? Máy mình cứ đến khoảng 50% pin là đơ chức năng nghe gọi??? Khi gọi thì không đc, nhận cuộc gọi đến cũng không! Nó cứ dừng ở màn hình Incoming Call??? Còn có khi đang thực hiện cuộc gọi thì không nghe và nói đc nữa mặc dù bộ đếm jờ vẫn chạy đều! Anh nào có cao kiến gì thì chỉ giúp em với, cảm ơn nhìu nhìu=D>

azad1

can I use this ROM for i-mate pda-L? Also can you please guide me how to download?

Thanks

bintang456

help me mr
can u upload it to raphidshare.
i am sorry but i can't download it
sorry and thank to sonblack from indonesia
i lov ur rom to my xda
gôd working,cup cup cup mmmmuuuaccch

Status
Không mở trả lời sau này.