• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Pepsi Finger Football - Đá Banh Bằng 1 Ngón Tay ^^

TruongHan

Super V.I.P
Game đá banh này rất vui,màu sắc rât sinh động ^^.Cách chơi thì rất đơn giản,mỗi bên chỉ có 1 cầu thủ :D,dùng ngón tay tì và giữ cầu thủ của bạn,di chuyển và đón theo hướng bóng chạy,đá sao cũng được miễn là sút vào khung thành là mở tỉ số =))
Game Java,test chơi rất mượt trên X6 ^^

Work your way through the big money world of finger football with this game, which almost doesn ’t play anything like football at all! You’re just one person against the rest but, with grit, determination, and a perfectly formed index finger, you’ll soon have your feet up on the sofa with a cold Pepsi, having achieved everything there is to do in the ‘beautiful’ game. Including 5 levels, power ups, meerkats and literally minutes of teasing addictive fun – we bring you Finger Football Hero!

[DOWNLOAD]http://www.4shared.com/file/_IEGm5To/PepsiFootball_Nokia5800_EN_S60.html[/DOWNLOAD]

xautraiking

Rất hay.....Đúng 16 triệu màu =))...
Sao hiện mà uống ko đã khát vậy anh....Pepsi dỏm :p

sheva079

sao cài trên 5800 không chơi được...cài xong...ấn vào biểu tượng không có tác dụng gì hết á... có ai test trên 5800 chưa...có giống mình hem...

TruongHan

Super V.I.P
sao cài trên 5800 không chơi được...cài xong...ấn vào biểu tượng không có tác dụng gì hết á... có ai test trên 5800 chưa...có giống mình hem...

Ấn vào biểu tượng gì vậy bạn? :| Game chơi tốt đó :))

xabama

sao vô game chơi màn hình nó sáng hết cỡ muốn lòi mắt lun,có cách nào bớt sáng ko?thoát ra thì màn hình bt lại

2356

Cài thành công trên i8910, vào chơi chỉ ngón tay lên màn hình xong chả thấy đường đâu mà đỡ banh :))

kepgiaybietyeu

Game này muốn ăn thì phải có bí quyết ...hihi.tới level 3 toàn ráng ghi dc 1 bàn ,xong chờ nó phát bóng thì pause...hết 45s mới ăn nổi :D

Chỉnh sửa cuối:

luuquoctoan

Game này muốn ăn thì phải có bí quyết ...hihi.tới level 3 toàn ráng ghi dc 1 bàn ,xong chờ nó phát bóng thì paúe ...hết 45s mới ăn nổi :D
chơi zậy cũng chơi, chơi bằng khả năng mình có chứ, mà không hiểu khi nào được pepsi uống, mấy hiệp đầu thì cho, đá hòa không cho nữa...

kepgiaybietyeu

chơi zậy cũng chơi, chơi bằng khả năng mình có chứ, mà không hiểu khi nào được pepsi uống, mấy hiệp đầu thì cho, đá hòa không cho nữa...

thì mình chơi ko nổi ok?...mình chỉ chia sẻ thôi .không cần bạn bình luận này nọ.mình muốn chơi sao đó là quyền của mình .mình cũng ko yêu cầu bạn phải chơi như thế

TruongHan

Super V.I.P
Đá dở quá không cho pepsi uống chứ sao =))
thì mình chơi ko nổi ok?...mình chỉ chia sẻ thôi .không cần bạn bình luận này nọ.mình muốn chơi sao đó là quyền của mình .mình cũng ko yêu cầu bạn phải chơi như thế
Pause lại vẫn tính giờ àh?Đáng lẽ phải cho thẻ đỏ chứ nhỉ :D