• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Persian Blue: quản lý gởi nhận file qua bluetooth nhỏ gọn, miễn phí

humiho

Phiên bản 2.1

Chức năng:

1) Quản lý Bluetooth trên thiết bị của bạn
2) Gửi 1 file hoặc nhiều file được chọn từ nhiều thư mục khác nhau hoặc cả thư mục qua Bluetooth (trực tiếp từ chương trình). =D>=D>=D>
3) Hiển thị tiến trình gởi nhận file (Tỷ lệ phần trăm, thời gian, tốc độ gởi…)
4) Gửi file hoặc thư mục từ trình quản lý file có sẳn (File Explorer) trên máy (bằng cách Right Click vào tập tin, thư mục trong File Explorer -> send via Persian Blue …)

-Tải file cài đặt tại đây

-Tải file việt hóa vietnam.rar, giải nén thành vietnam.lng chép vào thư mục cài đặt, vào chương trình chọn tab cài đặt-> ngôn ngữ-> vietnam-> áp dụng -> OK :)):))​

Chỉnh sửa cuối:

humiho

Bạn đang xài WM mấy? dòng máy đang sử dụng? Phần mềm này hỗ trợ WM2003 trở lên. Có thể dòng máy bạn đang xài có phiên bản NET Compact Framework không tương thích với phần mềm này, hoặc nó "đụng" với phần mềm khác.

Gỡ nó ra và cài trên main thử xem!!!

Chỉnh sửa cuối:

humiho

Cái này chỉ dành cho WM 5, 6, 6.1 thôi. Bạn xài O2mini, dùng WM2003 nên không cài phần mềm này được. :((

nhh1994

Mình vừa thử rồi, link tài file cài đặt thì tốt nhưng khi nhấp vô chữ Download thì không được, bạn thử xem.

dotutai23

lit không đao được , đừng ok nữa , bác xem lại đi , hoặc cho lit khác . thansk nhiều .