• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PGR 3D-Đường Đua Tử Thần

nouvu2372

Là Game SIS với đồ họa và âm thanh cực đỉnh,tyệt vời ở thiết kế các mẫu xe hơi vô cùng đặc sắc với nhiều Hãng khác nhau để ta lựa chọn được 1 con xe yêu thích cùng bạn chinh phục những đoạn cua hiểm hóc.
Đồ họa trong Game được trau chuốt 1 cách kỹ lưỡng làm hài lòng bất cứ Gamer khó tính,với chế độ nhìn phía sau,góc nhìn của người lái.....tăng tốc,lạng lách,đánh võng như thật.
Nào hãy cùng nhau chinh phục nhé

Đồ họa trong Game còn đẹp gấp nhiều lần so với hình minh họa
Xe chạy rất mượt mà không bị giật
Đã Test kỹ trên N81 8Gb

Chỉnh sửa cuối:

darkknight113

ủa? game này có trên diễn đàn lâu rồi mà. đua xe này chủ yếu là kỹ thuật lạng lách =)). khó hơn asphalt nhiều mà hình còn đẹp nữa

haonam999

mình mới mua máy N95 nên chưa bit xài,mấy bạn chỉ dùm mình cách cài game nha,có đường link nào chỉ cách cài game ,them,và phần mềm mấy bạn cho mình xin nha

vandunga3

Game này rất hay, hình ảnh đẹp, đua đòi hỏi kĩ thuật của người chơi rất cao chứ ko như Asphalt - đua như trâu bò ý

haonam999

Mua 95 mấy Gb zay bạn?nhiu tiền :-/

2G cóa 3 chai ah`,của thằng bạn thua đá banh no bán,hồi nào xài N72 cài file sis wen rồi giờ mua N95 thấy cài tum lùm hơn,có đường link nào chỉ cài phần mềm với game hok bạn