• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phá Đảo DragonBird UIQ30 bản Full

CongVoi

Super V.I.P
Phá Đảo DragonBird UIQ30 bản Full

8 cửa được mở hoàn toàn.Hehe bạn nào muốn chơi nhanh thì nhìn dưới nhá :))

Tải File gamestate0.sav dưới về giải nén chép đè vào: X:\private\F0305D6F ( x là nơi bạn cài đặt game này)

Nhìn ảnh nhé:

NokuaN70

Well-Known Member
Cái này mình phải cài bản full xong chép file này vô nó mới mở đủ 8 stage đúng kg CongVoi, vì mình thấy cái bản full nó >4Mbs lận còn bản demo chỉ 2Mbs ah. Bản demo chắc kg xài dc rùi.

Posted via Mobile Device

dongxanh

Cái này mình phải cài bản full xong chép file này vô nó mới mở đủ 8 stage đúng kg CongVoi, vì mình thấy cái bản full nó >4Mbs lận còn bản demo chỉ 2Mbs ah. Bản demo chắc kg xài dc rùi.

Posted via Mobile Device

Posted via Mobile Device
Mình chưa thử file của congvoi, nhưng bản Full mình đã chơi tới màn 8 cuối cùng rồi mà. Đã mua được chiếc máy bay đắt nhất 250 000 usd :), nhưng chưa diệt được con quái thú cuối cùng, vì mua máy bay đã hết tiền nên phải dành dụm thêm để mua thuốc bổ tăng lực và áo giáp mới mong thắng được nó :)

NokuaN70

Well-Known Member
Posted via Mobile Device
Mình chưa thử file của congvoi, nhưng bản Full mình đã chơi tới màn 8 cuối cùng rồi mà. Đã mua được chiếc máy bay đắt nhất 250 000 usd :), nhưng chưa diệt được con quái thú cuối cùng, vì mua máy bay đã hết tiền nên phải dành dụm thêm để mua thuốc bổ tăng lực và áo giáp mới mong thắng được nó :)

Kg ngờ dongxanh cũng khoái chơi game nhỉ :)

Posted via Mobile Device

dongxanh

Kg ngờ dongxanh cũng khoái chơi game nhỉ :)

Posted via Mobile Device

Posted via Mobile Device

Chơi skyforce đã quen, nên qua game này chỉ 1 đêm là xong 7,5 màn. Sáng nay làm nốt nửa màn cuối cùng rồi. Bây giờ đã có chiếc phi cơ siêu hạng, vũ khí mua không sót món nào, mà tài khoản vẫn còn trên 130 000 đô la. Chơi game mà không đi đến đích thì ấm ức lắm :)

ngkhanhhoang

Posted via Mobile Device

Chơi skyforce đã quen, nên qua game này chỉ 1 đêm là xong 7,5 màn. Sáng nay làm nốt nửa màn cuối cùng rồi. Bây giờ đã có chiếc phi cơ siêu hạng, vũ khí mua không sót món nào, mà tài khoản vẫn còn trên 130 000 đô la. Chơi game mà không đi đến đích thì ấm ức lắm :)

Phải công nhận Dongxanh cũng máu game thật..:D

lucky000

cái con dơi khổng lồ 1 mắt ở bàn cuối cùng khó giết quá! mình chỉ bắn nổ 1 con mắt dính ở tường của nó,còn 1 con mắt to tổ bố bay bay thì không sao giết nổi!chỉ bắn cho nó đỏ chót lên là mình hết máu chết liền! cái con khỉ gió đấy ăn cái gì mà nhả nhiều loại đạn tránh không kịp! chơi vũ khí laze cộng thêm 50% attack và mìn rải thảm cũng không giết nổi!

rossoneri0412

cái con dơi khổng lồ 1 mắt ở bàn cuối cùng khó giết quá! mình chỉ bắn nổ 1 con mắt dính ở tường của nó,còn 1 con mắt to tổ bố bay bay thì không sao giết nổi!chỉ bắn cho nó đỏ chót lên là mình hết máu chết liền! cái con khỉ gió đấy ăn cái gì mà nhả nhiều loại đạn tránh không kịp! chơi vũ khí laze cộng thêm 50% attack và mìn rải thảm cũng không giết nổi!

đừng chơi mìn, rải thảm chỉ để giết lính thôi, dùng tên lửa đuổi ý, tớ chơi laser mạnh nhất với máy bay 250k + 50% máu vật vã mãi mới thịt được >:)

S

simkiller

Guest
Hoan hô Bác Congvoi !=D> Tui chơi dở ẹt nên chắc phải ăn gian thui. Không có Bác , chẳng biết đến bao giờ mới chơi hết game này hihihihi

lucky000

giết cái con của nợ ở bàn cuối cùng khó bỏ xừ ! cái con mắt to tổ bố ấy nó khóc nhè hay sao mà ra lắm cái rác rưởi loè loẹt thế không biết nữa, bắn kiểu gì,tránh kiểu gì cũng bì nó giết! chán rồi các bác ạ:D

lth1986

giết cái con của nợ ở bàn cuối cùng khó bỏ xừ ! cái con mắt to tổ bố ấy nó khóc nhè hay sao mà ra lắm cái rác rưởi loè loẹt thế không biết nữa, bắn kiểu gì,tránh kiểu gì cũng bì nó giết! chán rồi các bác ạ:D

Em giết con đấy không biết bao nhiêu lần rùi. Cũng khó thật, có vài lần em không giết đc. Nói chung là các bác dùng laze cuối cùng, tên lửa đuổi, 50% attack or giáp cũng đc. Đầu tiên lúc sắp đến chỗ con chủ thì đứng ngay ở giữa để bắn luôn cái mắt đỏ ở giữa, vèo cái là nó chết ngay. Còn con dơi, tránh những cái đạn loại to, tập trung để laze vào nó liên tục dính fải đạn bé của nó cũng đc, ko cần tránh.
Có 1 lúc sẽ ko bắn đc đạn mình sẽ xuyên qua nó, lúc nó bay vào giữa và đứng im ở đó => ko bắn nữa, tránh tất cả đạn nếu có thể, không thì tránh đạn to.
Chúc các bác thành công :D

lovepoweruiq

Hjhj!em chơi trò này thấy cũng không khó lắm đâu.các bác dùng tên lửa đuổi+ đạn laze+ 50% attack.bắn mắt con dơi ở tường trước( nó chết nhanh lắm) rồi bác tập trung tránh đạn to,cả đạn bé thì càng tốt.1lúc là nó chết thôi