• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phải chăng Imagio xem Tivi 3g hơn hẳn HD2 và I8000

windows1980

^_^
Tình hình là vinaphone đang khuyến mại 3g miễn phí 1 tuần thế là hôm qua cùng 2 đứa bạn xem Tivi online qua 3g xem sao

Kết quả thật bất ngờ :))>:)=D>

Không rõ có phải vì Imagio là dòng hỗ trợ xem TV online nên tốt hơn không nữa có ai dùng test lại nhé mình cùng 2 đứa bạn cùng dùng sim vina chạy xem TV 3g (1 đữa dùng HD2 một dùng I8000) thì thấy tốc độ xem của Imagio tốt nhất nhanh nhất (nở mày nở mặt với 2 đứa bạn đấy là chưa kể còn có chân để đặt lên bàn xem đỡ phải cầm ^_^)

Anh em có điều kiện test lại xem nhé

Yêu imagio quá (lungtungbeng thử xem HD2 chạy TV qua 3g ra sao nhé ^_^)

lungtungbeng

^_^
Tình hình là vinaphone đang khuyến mại 3g miễn phí 1 tuần thế là hôm qua cùng 2 đứa bạn xem Tivi online qua 3g xem sao

Kết quả thật bất ngờ :))>:)=D>

Không rõ có phải vì Imagio là dòng hỗ trợ xem TV online nên tốt hơn không nữa có ai dùng test lại nhé mình cùng 2 đứa bạn cùng dùng sim vina chạy xem TV 3g (1 đữa dùng HD2 một dùng I8000) thì thấy tốc độ xem của Imagio tốt nhất nhanh nhất (nở mày nở mặt với 2 đứa bạn đấy là chưa kể còn có chân để đặt lên bàn xem đỡ phải cầm ^_^)

Anh em có điều kiện test lại xem nhé

Yêu imagio quá (lungtungbeng thử xem HD2 chạy TV qua 3g ra sao nhé ^_^)

Hix. Máy mình vẫn dùng sim 2G. Không biết vietel có sim 3G khuyến mại không nhỉ. Mấy hôm nữa rảnh mấy anh em off test thử coi cái nhé^^

hoangtumodel

Còn mình thì xem thấy không full hình dc và thấy mờ quá ... :(, không bít có lựa chọn độ phân giải màn hình khi xem tivi online không nhỉ, vì chất lượng phim mặc định của mobifone là 320x240 còn imagio là 840x480

anhbida

mình đã xem trên mobifone thấy mờ lắm,theo mình ai dùng mobifone ko nên dùng dich vụ này.

kevinmonal

mình xài vina,xem live worlcup thì có cần soft nào ko vậy?mình vào trang tv.vinaphone.com.vn nhưng xem ko dc

thetai

mình xài vina,xem live worlcup thì có cần soft nào ko vậy?mình vào trang tv.vinaphone.com.vn nhưng xem ko dc

Trình tự:
1- GPRS
2- Đăng ky Mobile TV
3- Đăng ký live worlcup
Nêu vẫn ko dc thì gọi 19001091 hỏi mấy em giao dich viên

windows1980

Đăng ký liveTV mã TV ON gửi 888 để kích hoạt 50K /tháng miễn phí truy cập Internet
Bạn cứ vào trang tv.vinaphon.com.vn rồi chọn kênh và xem không cần cài đặt thêm chương trình gì khác (nó sẽ tự động chạy Streaming Media để xem^_^)
thanks nếu OK

kevinmonal

Đăng ký liveTV mã TV ON gửi 888 để kích hoạt 50K /tháng miễn phí truy cập Internet
Bạn cứ vào trang tv.vinaphon.com.vn rồi chọn kênh và xem không cần cài đặt thêm chương trình gì khác (nó sẽ tự động chạy Streaming Media để xem^_^)
thanks nếu OK

mình nhận dc thông báo:"Quý khách đã đăng ký thành công gói worldcup LiveTV. Quý khách dc miễn phí data khi sử dụng dịch vụ." Nhưng vào trang web xem thì nó stremaming lâu và chậm khỏi nói luôn. thằng bạn xài E63 gói cước của Viettel xem chạy phà phà. nhìn lại mình thấy Imagio có hỗ trợ xem TV mà xài ko bằng nó, chán ghê :(

windows1980

mình nhận dc thông báo:"Quý khách đã đăng ký thành công gói worldcup LiveTV. Quý khách dc miễn phí data khi sử dụng dịch vụ." Nhưng vào trang web xem thì nó stremaming lâu và chậm khỏi nói luôn. thằng bạn xài E63 gói cước của Viettel xem chạy phà phà. nhìn lại mình thấy Imagio có hỗ trợ xem TV mà xài ko bằng nó, chán ghê :(

Cái này là do nhà mang đâu phải do máy T_T. Tự nhiên mấy hôm nay vào chậm hẳn bực vãi.
Dạo trước mobilphone chậm giờ lại nhanh vinaphone thì ngược lại (thôi đăng ký để dùng internet vậy T_T)

syberia

dạo trc ít ng xài nên nó nhanh giờ đông ng nên nó nghẽn mạng nó chậm thôi.

secretboy_hvtc

kết quả là rõ nét và nhanh bác ạ,,,,,,,,,,, xem tới đâu ngon tới đó, k cần loàd,,......... em đã tét rất nhiêu ạ