• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phân biệt sạc cho iPhone

kid19

cho em hỏi iphone 3gs xài sạc lô có sao không ?
cách phân biệt sạc lô và sạc zin (sạc cục nhỏ áh) bằng hình ảnh nha
thanks các bác

daolong83

cho em hỏi iphone 3gs xài sạc lô có sao không ?
cách phân biệt sạc lô và sạc zin (sạc cục nhỏ áh) bằng hình ảnh nha
thanks các bác

Cái này bạn phải lưu ý là sạc ko zin theo mình thử thì cứ cắm vào là loạn cảm ứng! Có lẽ điện áp hay dòng không chuẩn!
Coppy và paste cho bạn thêm tí thông tin mình sưu tầm nhé:
Nếu bạn ko có hàng thật bên cạnh để so sánh thì phải thế nào?
Khi tớ xem thật kỹ thấy còn có 1 điểm nhận dạng nữa, đó là chữ equipment ở phía cuối gần chấm xanh

hàng nhái thì chữ nó thế này: equipmnet
nếu không để ý kỹ thì thật là khó để nhận biết

Zenki

Super V.I.P
Sạc thì dùng chung được cho iPhone hay iPod nào cũng được bạn ah! Không phân biệt sạc đâu!

poison071089

Cắm vô có cái fake tốt nó cũng ko bị loạn cảm ứng đâu! Nếu gặp con fake đó thì dùng tạm cũng ok!
Em còn lấy cả sạc LG sạc IP vẫn ok mà!

Secretvn

thế sạc zin này có xài cho con 3GS được k vậy anh ?

Theo mình không nhất thiết phải dùng sạc iPhone. Bạn có thể dùng sạc của Blackberry, Kindle hay các thuơng hiệu khác với điều kiện là thông số "Output" là 5V 1A.

TatDat_Canon

Theo mình không nhất thiết phải dùng sạc iPhone. Bạn có thể dùng sạc của Blackberry, Kindle hay các thuơng hiệu khác với điều kiện là thông số "Output" là 5V 1A.

hic, ý bạn là sạc = "cóc" sạc đó hả. Ko hiểu sao sạc bằng cóc khác cũng lên pin rất nhanh nhưng mà rất mau hết pin. mình thấy tốt nhất nên dùng chính sac của iphone là tốt nhất.