• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm dịch tự động cho PPC

ichte

Well-Known Member
cũng xin góp ý với bác tác giả, xin bác nói rõ là phần mềm này dùng cho loại màn hình nào luôn, ví dụ VGA, hay WVGA...thank bác
Phần mêm này sử dụng thư viện giao diện HTC's Sense UI Look 'n Feel (tác giả eboelzner), nên chắc phù hợp với mọi loại màn hình

doanvanvinhtho

Các bạn sử dụng và cho ý kiến đóng góp để mình hoàn thiện phần mềm hơn nữa nhé!

C

chiphoi2005

Guest
Phần mềm cơ bản thì rất tuyệt vời rồi bạn à nhưng mình có thêm ý kiến thế này, nếu dịch văn bản ngắn không sao nhưng văn bản dài rất cực để mình có thể xem. Bạn làm thêm thanh trượt nữa để dễ xem phần dịch và phần tiếng anh nhé. Thanks

doanvanvinhtho

Dịch vụ dịch văn bản của BING hiện đã hỗ trợ ngôn ngữ Tiếng Việt, thật tuyệt vời, giờ đây người Việt mình có thể chọn GOOGLE hay BING.
Để cập nhật, các bạn xóa file LanguagesBING.cache trong thư mục "\Application Data\dV2tTranslatorWMApp" rồi khởi động lại chương trình nhé.