• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm đổi số điện thọai cố định

Status
Không mở trả lời sau này.

phuonxinh

Phần mềm đổi số điện thọai cố định tự động họặc thủ công

ai mà vẫn chưa đổi lại số điện thọai cố định trong danh bạ cho đúng với quy định kể từ sau khi bộ thông tin và truyền thông ra quyết định thay đổi số điện thọai cố đinh trên tòan quốc thì có thể sử dụng ứng dụng này. Rất rễ sử dụng.
Thực ra ứng dụng nảy mình đã có lâu rùi và đã sử dụng để đổi lại số sau khi bộ TT & TT ra quyết đinh đổi số DTCĐ it bữa. nhưng hôm nay thằng bạn fomat lai máy thấy nó khổ sở ngồi thêm mấy số 3 với 6 vào các số đtcđ trong danh bạ sim rồi copy ra máy mình mới nhớ ra và bắn cho nó ứng dụng này . tiện up cho mọi ngừơi ai cùng cảnh ngộ với nó thì dùng

vntool :http://vietup.com/file.php?id=714

saodoingoi142

Moderator
Được đấy!Cái này anh em kết hợp thêm cả phần mềm Tra Danh bạ Điện thoại với KPD trên Mobile nữa,thế thì hết chê luôn...!!!;;);)

demdamme

như hình vẽ chủ topic thì phải nhập và đổi từng số đt 1 ah, có thể đổi 1 lúc toàn bộ số cố định có trong danh bạ dc ko bạn

Status
Không mở trả lời sau này.