• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm hỗ trợ âm thanh SRS WOW HD

nhathuy

Một ứng dụng khá hay giúp bạn điều chỉnh âm thanh, và hỗ trợ thêm các hiệu ứng âm thanh có sẵn ( Very Good :)) đã test trên Wiz). Các bạn thử test trên máy của mình rồi để lại comments nhé.
Thử 1 lần rồi biết liền, thấy hay thì Thanks cái nha :D

Cài đặt vô main, sau đó RS lại máy

Cái này giống với HTC-AudioBooter, nhưng AudioBooter thì hình như vô tác dụng trên các dòng máy không phải là HTC

Chỉnh sửa cuối:

cupa345

Mình đã từng dùng qua cai này rồi,pm này tương đối kén máy đó.Hiện tượng cài vào máy dấn đến mất tiếng là bình thường,khi đó chỉ múc ra là ok thui :)
không downs nhưng vãn Thanks nha

a9hiphop

Cái này có hỗ trợ âm thanh cho cuộc gọi không bạn hay chỉ hỗ trợ cho việc nghe nhạc thôi. Mình có con O2S mà âm thanh nhỏ quá, nhiều lúc nghe cứ fải dí sát vào tai. Không biết cái này có hỗ trợ được phần nào ko nhỉ

bonmat8888

chà chà, mình ấn nút Thanks nưa là Nhathuy tròn 100 lần được thanks. thanks a lot!

hakkinen

Mình đã từng dùng qua cai này rồi,pm này tương đối kén máy đó.Hiện tượng cài vào máy dấn đến mất tiếng là bình thường,khi đó chỉ múc ra là ok thui :)
không downs nhưng vãn Thanks nha

Đúng rồi, cái này dùng cho Universal chạy WM6.1 là bị lỗi mất sound, phải gỡ ra, k dùng được. Còn tuỳ bản ROM nữa, cũng có bản k bị mất tiếng nhưng mà cái này cũng... chẳng có tác dụng :D

thanhtamhtc

Cám ơn nha, nhưng để cài thử coi sao. Lúc trước cài được nhưng từ khi nâng cấp ROM lên thì cài vô không nghe tiếng gì hết, chắc nó đụng với HTC Booster của ROM nên không lên tiếng quá

AnhPheCT

Một ứng dụng khá hay giúp bạn điều chỉnh âm thanh, và hỗ trợ thêm các hiệu ứng âm thanh có sẵn ( Very Good :)) đã test trên Wiz)
Thử 1 lần rồi biết liền, thấy hay thì Thanks cái nha :D

Cài đặt vô main, sau đó RS lại máy

Cái này giống với HTC-AudioBooter, nhưng AudioBooter thì hình như vô tác dụng trên các dòng máy không phải là HTC

Cái này cài con Atom dc ko? có ai sử dụng c? cho ý kiến xem!!!!

ngonchan

Member
SWD 1.28.5.0

Ủa cái này có bản 1.28 rồi mà, đưa lên đây, ai cần thì down nhé
Bản này mình cài cho con MiniS - OS 6.1 thì không thấy lỗi gì sất, chỉ cần cài vào, soft reset trước khi sử dụng là ọk hoặc nếu muốn update thì nên remove, softreset rồi hãy cài bản mới. Have fun >:)

thanhlnt

Cái này lúc trước đã cài thử cho Gsmart 300i thì chạy tốt nhưng đến khi cài cho Eten X500 thì hay bị tình trạng người được gọi than vãn "sao nói bé thế" còn loa ngoài thì bị mất tiếng luôn, phải Hard Reset thì mới hết. Anh em nào xài eten thì đừng thử nhé :(.

AnhPheCT

Báo cáo các Bác cái hai bản SRS WOW HD 1.21 và 1.28.5 cài cho Atom thường nâng âm thanh nghe nhạc rất tốt, cải thiên đáng kể.....!!!! Nhưng hởi ơi!!! Nó làm treo máy hoài, Khởi động vào Windows Mobile treo, khóa phím S2U2 treo! không khóa cũng treo, nhận cuộc gọi treo.....tấc cả điều treo máy!!! Gỡ bỏ hết bị treo!!! thì ra là nó!!! Mong có bản fix lổi dùng cho dòng họ Atom!!! thank's!!!

mars_huce

Mình đang cài bản 1.21 trên Atom Life, ko xung đột gì, chất lượng âm thanh cải thiện rất đáng kể, bass nghe rất phê. Nói chung là 1 PM rất có giá trị!

hnthinh1971

Báo cáo các Bác cái hai bản SRS WOW HD 1.21 và 1.28.5 cài cho Atom thường nâng âm thanh nghe nhạc rất tốt, cải thiên đáng kể.....!!!! Nhưng hởi ơi!!! Nó làm treo máy hoài, Khởi động vào Windows Mobile treo, khóa phím S2U2 treo! không khóa cũng treo, nhận cuộc gọi treo.....tấc cả điều treo máy!!! Gỡ bỏ hết bị treo!!! thì ra là nó!!! Mong có bản fix lổi dùng cho dòng họ Atom!!! thank's!!!

PHE thử cài bản này nhé,tôi đã sử dụng rất lâu cho Atom Puse đó.Không bị cacvs hiện tượng như PHE nói, còn nghe nhạc thì "PHÊ" luôn.:))

AnhPheCT

PHE thử cài bản này nhé,tôi đã sử dụng rất lâu cho Atom Puse đó.Không bị cacvs hiện tượng như PHE nói, còn nghe nhạc thì "PHÊ" luôn.:))

Bản của Bạn là Bản SRS WOW HD 1.2.10.0 ở trên chứ có khác gì đâu!!! Mình đã thử rồi!!! Nghe nhạc thì OK!!! Nhưng nhận cuộc gọi thường bị đơ máy!!! Test mấy ngày mới tìm ra nguyên nhân. gở bỏ ra OK!!! Mình cấu hình như vậy nè nghe nhạc OK giống như cài thằng này vậy. kèm hình:

mars_huce

Hix đang dùng bản 1.21 ngon lành tự dưng hứng lên gỡ ra cài lại bản 1.28.5 sau khi sr xong thì màn hình máy mất cảm ứng. Đành phải Hr. Pó tay lun!!!! Anh em nào cài thì backup cẩn thận nhé! :(:)(:)((