• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm không thể không giới thiệu

thanhphongkpc

Mình cũng bị tình trạng như bạn, không biết có cách nào khắc hục được không nhỉ.Mình đa thử nhiều lần mà vẫn trống trơn không có gì hết?

dale89

từ qua giờ vào applanet k được cứ load xong màn hình trắng k hiện gì cả k hiểu là bị cái gì cái này lúc đc lúc không có ai biết cách khắc phục k

RedGhostPro

từ qua giờ vào applanet k được cứ load xong màn hình trắng k hiện gì cả k hiểu là bị cái gì cái này lúc đc lúc không có ai biết cách khắc phục k

có gì đâu, thỉnh thoảng sever quá tải do lượng người down nhiều đó mà. Đợi vài phút,vài tiếng, có khi vài ngày là down lại đc ngay.

dale89

có gì đâu, thỉnh thoảng sever quá tải do lượng người down nhiều đó mà. Đợi vài phút,vài tiếng, có khi vài ngày là down lại đc ngay.

mình đã thử bản rom khác thì vào bt, hình như có rom vào đc có rom vào k đc, các bản rom cũ như mattcevo 1.01 k vào đc, còn bản mới của mdeejay vào bt k biết sao nữa