• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần Mềm Luyện Thi Trắc Nghiệm Lý Thuyết ->Cấp Bằng Ôtô+XeMáy

hantinhtu_baby

Với ứng dụng này bạn có thể luyện thi lý thuyết trắc nghiệm một cách nhanh chóng và hiệu qủa nhất!Cho những ai đang học bằng lái xe cơ giới củng như nắm vững luật giao thông đường bộ khi tham gia giao thông.
Ứng dụng cài đặt và chạy tốt trên mọi điện thoại hổ trợ java.
*Chức năng chính:
- Luyện thi lý thuyết "Luật giao thông đường bộ" để lấy bằng lái xe máy, xe ô tô thông qua các dạng bài trắc nghiệm của bộ đề thi (thi theo đề, thi theo phần lý thuyết, phần biển báo hoặc phần hình)
- Tính kết quả, thời gian làm bài và chỉ ra câu đúng, câu sai. Lưu lại kết quả để có thể xemlại.
- Cung cấp mẹo để đạt kết quả thi lý thuyết cao nhất.
*Lưu ý:Chương trình khi chạy cần kết nối mạng 3G,GPRS hoặc WiFi,
Vào cài đặt gở đi bàn phím ảo để đc màn hình to hơn nhé!
DOWNLOAD: Tệp tin đính kèm bên dưới sướng ngen:D
DEMO:

(Bấm vào link, đợi 8s, bấm Skip This... ở góc phải để tải file

http://e74764a3.linkbucks.com

Chỉnh sửa cuối:

vuson

hè năm 2010, đậu ĐH, đc ông bà mua cho con v5! đi thi lấy bằng,chủ quan đánh trắc nghiệm chỉ đc 11/15,trong khi phải 12 câu mới đạt--> bị ông bà chửi cho 1 trận vì tội NGU =))
vừa rồi lên tàu TN9 về tết bị nó lột sạch ví, mất luôn cả bằng lái lẫn chứng minh! hè này em lại về thi lại lần nữa! rất chân thành cảm ơn bác hantinhtu_baby :)

LastKnight

79 người down mà chỉ 21 cái Thanks,ý thức của mọi người để đâu vậy nhỉ?cứ thế làm nãn lòng người post bài....

shido_katori

Active Member
phần mềm khá hay, nhưng tội cái là tốn data , nếu nó có data offline chép vào sẵn thì hay biết mấy :p

mai_tien_dat_251

test được 1 bài kiểm tra (với kết quả 15/15:D) thì nó bắt kích hoạt 10.000d các bác ơi!!! :-?:((

rastar

Banned
Vừa mới mất hết 10k vì cái phần mềm này. Híc zị là tuần sau thi bằng lái A1 rồi ;;).
Mình không ngán lý thuyết, tại nghe nói vào lớp có ông thầy chỉ mẹo để thi nên cũng an tâm, còn vòng số 8 thì thấy nó bé quá, không biết lúc chạy có cán nhầm lần vôi hem đây :D. Hjhj cố lên mới được.

huy19862010

cái này co lun phần đáp án bên cạnh thì tốt để học lun chứ chưa học lấy gì mà làm.nhưng cám ơn vì pm thak

a2king

79 người down mà chỉ 21 cái Thanks,ý thức của mọi người để đâu vậy nhỉ?cứ thế làm nãn lòng người post bài....

post bài là để đc THANKS à??? post là để chia sẻ, mọi ng cùng biết, cùng tiến bộ thôi. Với lại đâu phải down là phải thanks, nhiều khi down về nó k chạy đc hoặc thấy nó cũng bình thg` ko có gì ghê gớm thì sao thanks, phải thật sự tuyệt vời thì mới thanks chứ...tôi thấy bạn cũng nên xem lại ý thức của mình đi, vì tôi thấy bạn viết như vầy giống là để spam thui....

BuuPhucCT

Well-Known Member
Chủ topic down PM này ở đâu thế? Xin cho mình link trang chủ để xem có bản cho android không vì mình chuẩn bị học lái xe nên cần lắm. thank nhiều

MinhThang

Manager
Ai cần Thanks không mình đi Thanks cho.
Nút Thanks trên diễn đàn là sự thể hiện 1 trong nếp văn hoá giao tiếp mạng, tôi cảm ơn bạn vì sự chia sẻ...Chứ không phải bạn chia sẻ chất lượng cho tôi bao nhiêu thì tôi mới cảm ơn bạn, việc chia sẻ cũng không phải là để lấy cái Thanks vì vậy anh em chớ nên quan tâm và quan trọng hoá nó quá, đơn giản cứ nghĩ mình không chia sẻ thì cũng có người khác chia sẻ vậy thôi.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Bác nào cần cứ PM mình thank cho thoải mái. Bó tay cái vụ thank này mà cứ gặp hoài~X(

mai_tien_dat_251

Vừa mới mất hết 10k vì cái phần mềm này. Híc zị là tuần sau thi bằng lái A1 rồi ;;).
Mình không ngán lý thuyết, tại nghe nói vào lớp có ông thầy chỉ mẹo để thi nên cũng an tâm, còn vòng số 8 thì thấy nó bé quá, không biết lúc chạy có cán nhầm lần vôi hem đây :D. Hjhj cố lên mới được.

thi bằng xe máy à? đơn giản thôi mà! lý thuyết sẽ được gợi ý nếu bạn đi tiền các ông thầy còn không thì tự lực cánh sinh nhé! vòng số 8 cũng dễ thôi và họ cũng không quan trọng phần này lắm đâu (mình mới thi thì là thế!)! học hết quyển lý thuyết 120 câu hỏi là đỗ mà, không cần nhiều đâu! chúc bạn may mắn nhé!!! \-/

cathienphuong

Xin chào Bạn,
Tôi không tải được tập tin đính kièm. Vui lòng cho biết làm sao để mở?
Cảm ơn Bạn rất nhiều.

hantinhtu_baby

Xin chào Bạn,
Tôi không tải được tập tin đính kièm. Vui lòng cho biết làm sao để mở?
Cảm ơn Bạn rất nhiều.

File đính kèm trên dđàn bị lỗi hết rùi mà bạn!bạn chịu khó vào link trên#1 rùi click
sau đó mở cửa sổ download là đk mà.