• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm nhắn tin(chat free,gửi âm thanh,photoblog....)

Status
Không mở trả lời sau này.

sonnguyen_uiq3

Đây tuy là chương trình java,nhưng mình thấy cũng có rất nhiều tính năng hay nên up lên cho cả nhà.
Đây cũng giống như một số chương trình chát khác,nên việc đầu tiên là phải tạo một tài khoản cho mình.rất dễ chỉ cần điền nickname,pass và số điện thoại là ok.
Mình xin nói sơ qua về tính năng:qua nhiều lần sử dụng các chương trình chat khác nhau mình để ý thấy có vài trình cho gửi kèm file ảnh,nhưng với trình này các bạn còn có thể gửi cả âm thanh(sound attack),với bạn nào thích sưu tầm ảnh thì đã có tính năng photoblog,và thêm một điểm đặc biệt nữa là các bác có thể chơi game online(tất nhiên chỉ là những game mini đơn giản thôi,trên mobile mà lị)cũng còn một vài tính năng khác,các bác cài và khám phá nhé,hy vọng giúp vui cho mọi người.

Status
Không mở trả lời sau này.