• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PHẦN MỀM REMOTE CHO SGH-I300X

tranducdau

Trong khi lang thang trong diễn đan, mình tình cờ tình được phần mềm Vito remote 1.3 của bác thanhha_2602. mình thấy hay quá mà không tải về dùng được vì máy báo là mình không đủ điều kiện để vào trang đó. Mình đang dùng phần mềm của Samsung nhưng nó không dùng được phím số. Thấy cái Vito hay quá mà không tải về được. Các bác quản trị cho hỏi là tôi cần có điều kiện gì để có thể tải được phần mềm này về dùng? Hoặc nếu có thể thì bác thanhha cho mình xin phần mềm này luôn nhé! thanks các bác nhiều!

nhoemnhiu

cai vito mình tải về rồi cài dc nhưng xài không dc bạn ơi phần mền của samsung thi wa it thiet bi

tranducdau

Mình mới nhìn giao diện của Vito đã mê rồi. tải thì không được. Phần mềm của Samsung phiên bản 1 năm 2005 thì chỉ được thiết bị của 4 hãng còn lại thì phải cho nó học thêm. Cái tính năng này cũng hay nhưng phần mềm này không cho dùng phím số để chọn kênh nên dùng phiền phức lắm. mà mình thấy tính năng học thêm thiết bị này có vẻ không chính xác đối với 1 vài thiết bị. Cụ thể là mình thấy điều khiển máy lạnh khó khăn lắm. các loại TV đầu máy thì Ok. Không biết các bác có phần mềm gì khác hay hơn không vây? Nếu ai có tì chia sẻ với anh em đi!

tranducdau

mình cũng đang tìm phần mềm này. Có ai tư vấn gì thêm ko nhỉ
bác Amin nói là đang hoàn thiện download section nên anh em ta phải chờ thôi bạn ạ. Nếu phần mêm là loại free hay shareware thì mới down được. còn phần mềm thương mại thì các bác ấy sẽ xóa hết đấy.

quyenca1973

bạn cho mình hỏi : cho remote control học bằng cách nào vậy ? hướng dẫn chi tiết cho mình với.