• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm tạo Theme cho MS Smartphone

boyPDA

pm này mình vừa tìm trên mạng.Xin chia sẻ cùng anh em tham khảo sử dụng!do trang web này đòi dung lượng file up lên chỉ tối đa 512kb nên mình đã chia nhỏ lại các bác tải về nối lại và sử dung nghen.chúc vui hen!:D

boyPDA

em xin lỗi các bác do em không biết sử dụng trang web chia sẻ trực tuyến nên dành chia nhỏ và upload lên đây.Và phần cuối cùng của pm.:((

tinker

sao file 10 và 11 mình không load được. và hình như thiếu 1 file để kết nối lại thì phải ??

boyPDA

sao file 10 và 11 mình không load được. và hình như thiếu 1 file để kết nối lại thì phải ??

mình kiểm tra rùi!:-?vẫn load về bình thường mà:D.Bạn phải load về đủ các file và chép vào 1 thư mục và giải nén sẽ sử dụng được thui(đừng chép rời rạc).X-(

tuan3m

e đa download và cài lên PC được rồi nhưng nó đòi đăng ký sử dụng va phai dăng ký online cơ ạ.bác nao có hạt vừng thi cho e xin với nhé.thank

Anhtoitb

Cái này cài xong vào chạy nó đòi unlock Code ngay nhưng đăng ký theo hướng dẫn rùi không được.

ngtinh

em xin lỗi các bác do em không biết sử dụng trang web chia sẻ trực tuyến nên dành chia nhỏ và upload lên đây.Và phần cuối cùng của pm.:((

Bạn tạo lấy cái acc trên mediafire.com ấy, vừa free, vừa up/down nhanh.