• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm tìm ma - Ghostcamera

kehuydiet11_9

xung quanh chúng ta có rất nhiều những hồn ma oan uổng đang quanh quẩn!minh giói thiệu cho các bạn phần mềm làm hiện hình những con ma thông qua camera của máy!X_XX_XX_XX_XX_XX_XX_X

cẩn thận kẻo bị ma bắt nha!:D:D:D:D
http://www.4shared.com/file/CO1ROaMf/ghostcamera_byMaMmola.html

0936543191

haha để mình xem có tóm được con nào không ^^ hj vọng nó không biết cắn :D

0936543191

ồ chụp đâu cũng thấy ma ? nó sẽ chèn 1 hình ma quái vào mỗi tấm hình khi bạn chụp. đã tét ! và nó đã bị xóa khi chưa nằm tới 2 phút ở bộ nhớ :)

peacewar

Có 90% là có sự tồn tại của linh hồn và đã có người chứng minh được điều đó.Để biết thêm thông tin thì các bạn vào google search thêm nhé.Còn pm này chỉ mang tính chất giải trí thôi,tương tự pm bắt ma ở box python đó.

traixaxu1408

cái này khi mở camera thì có ma hiện lên đúng ko bạn :D.Dùng để hù mấy bạn gái đc đấy\-/

traixaxu1408

có bạn nào test thử chưa vậy :S.Tớ thử trên n72 thì thấy hơi rùa rùa thế nào ấy bạn ah...Dễ bị đơ máy lắm:-/

kehuydiet11_9

có bạn nào test thử chưa vậy :S.Tớ thử trên n72 thì thấy hơi rùa rùa thế nào ấy bạn ah...Dễ bị đơ máy lắm:-/
đây là phần mềm chạy trên nền java nên những máy ram yếu chạy chậm mà!tìm ma cho vui thôi mà!chứ không phải công nghệ thật của nga đã rò được ra tần số của hồn ma đâu!hi

kute_boy

uh du sao mày mình ko sài duoc nhung ma minh cung
thnk ban nghe

@ Chú ý viết bài với đầy đủ dấu bạn nhé!!! @

Last edited by a moderator:

kehuydiet11_9

uh du sao mày mình ko sài duoc nhung ma minh cung
thnk ban nghe
bạn dùng máy nào mà không dùng được phần mềm này???mình test thử trên các máy chạy java đều dùng được hết mà!tuy nhiên hơi chậm một chút thôi bạn ạ!còn dùng đươc tốt đấy!