• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phim bộ: Charmed - Phép Thuật - SubViệt

jackpham

Đây là link toàn bộ 8 phần. Phần 1,2,3,6,7 đã có sub Việt Hoàn thành. Còn các phần 4,5 và 8 chỉ còn vài tập cuối. Chờ anh em bên ITFriend dịch xong mình sẽ up bổ sung vào folder mediafire của các phần trên.

hai11392

biết vào đây sớm hơin có fair tốt hok tôi dơ hết bên itfried rồi về corver lại lâu da~ man hix
dù sao cg thanks ban nhiều

MoodyHN

Anh ơi cho em hỏi tiếp sao thỉnh thoảng có mấy tập (gần 30% của phần I) ko xem đc trên 5800, chỉ xem dc trên PC thui, xem trên 5800 nó thông báo :" tập tin có âm thanh và hình ảnh riêng biệt - đang thử phát từng phần " rồi chỉ nghe thấy tiếng mà k có hình là sao? máy em 5800 v40 hacked

Mà lấy cai MF tool mới nhất đó rùi down về nó toàn thông báo " password inconrect" là sao nhỉ

Chỉnh sửa cuối:

hai11392

ban nao hok tai duoc thi qua itfriend.com vao pahn phum bo ay tai ve file avi mat cong mot chut doi duoi :D

evil8x

Bác Jackpham kiểm tra lại giùm em file Charmed [01x12].mp4.003 -Phần 1- tập 12 với ,sao em ko dơn được file đó nhỉ :(

Inuyasha1987

oh mod kì công thật đấy, đây là bộ phim truyền hình dài tập khá hay, thanks a lot. Híc nhưng mà từng này tập làm sao nhét vừa vào cái ổ 8G của 5800 đây T_T, bùn ghê :((