• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phim độ nét cao HD MOVIES (High-Definition)

HuyChung

Shooter m-HD​

DOWNLOAD

http://www.mediafire.com/?sharekey=5ef09897eda6c65cab1eab3e9fa335ca7d93c255919dcd1c

HuyChung

Hoa Mộc Lan Bản Blue Ray

Năm đó là năm 450 SCN. Biên giới nước Ngụy đang bị đe dọa bởi bộ lạc Nhu Nhiên tàn nhẫn. Quân đội bắt đầu đi kêu gọi nhập ngũ khắp nơi.

Hua Hu, một người lính đã nghỉ hưu nhất định nhập ngũ để phục vụ đất nước. Mộc Lan (Triệu Vy đóng), cô con gái trẻ của ông, là một cô gái thông minh và giỏi võ thuật nhưng vì là nữ nên không thể nhập ngũ. Cô không muốn cha phải chịu vất vả nên đã cho ông uống rượu say, cải trang thành nam nhi và thay cha ra trận.

Qua quá trình huấn luyện binh lính khó nhọc, Mộc Lan tỏ ra dũng cảm và bất bại, và luôn giúp các huynh đệ chống lại một tên lính chuyên đi bắt nạt kẻ khác. Cô nhanh chóng được Wentai (Trần Khôn đóng), vị phó tướng của tiểu đoàn chú ý. Hai người nhanh chóng ngưỡng mộ tài năng của nhau.

Nhưng Mộc Lan luôn gặp nguy hiểm khi phải che đậy giới tính thật của mình. Khi Wentai bắt gặp cô đang tắm, Mộc Lan may mắn trốn thoát mà không bị lộ danh tính của mình. Nhưng giờ Wentain kiên quyết muốn tìm ra người con gái giả trai trong tiểu đoàn là ai. Để làm mọi việc xấu hơn, có ai đó đã ăn cắp chiếc ngọc bội của một người trong số họ, và cả tiểu đoàn bị ra lệnh phải lột hết quần áo để khám người. Mộc Lan không chịu được cảnh bí mật của mình bị lộ và phá hoại thanh danh của cha, nên cô đã nhận tội ăn cắp và sẽ phải chịu tội chết. Khi bị tống vào tù, cô đã kể hết sự thật với Wentai, và anh hứa sẽ giữ bí mật mãi mãi.

Đêm hôm đó doanh trại bị quân đội Nhu Nhiên phục kích và Wentai đã mở cửa tù cho Mộc Lan chạy thoát. Tuy vậy Mộc Lan đã ở lại chiến đấu và chém đầu tên tướng của địch. Vì thế, cô được tha tội chết và thậm chí còn được thăng chức làm phó tướng. Wentain và Mộc Lan trải qua nhiều trận chiến bên nhau và tình cảm hai người dần trở thành tình yêu.

Nhưng quân Nhu Nhiên ngày càng trở nên mạnh mẽ hơn, khi hoàng tử Mudan của chúng đã giết chết cha để giành lấy ngai vàng. Mộc Lan phải đối mặt với một quân địch mạnh hơn rất nhiều và sự thách thức tình yêu của cô. Liệu Mộc Lan có thể hy sinh tình yêu để đổi lấy hòa bình cho đất nước?

Link download:

http://www.mediafire.com/?sharekey=ba7efdfe02a2702d7f7ec40ada4772a60a1799a14ca8dd4b84bbec0582a7e90e

Sub:
http://subscene.com/Mulan-Hua-Mulan/subtitles-80379.aspx
Pass: joinmovie.com​

ahojmimi

phim Charlie and the Chocolate Factory (2005) lỗi rồi. mình tải về 2 lần nhưng đều không giải nén được. bác huychung xem lại dùm nhé

HuyChung

phim Charlie and the Chocolate Factory (2005) lỗi rồi. mình tải về 2 lần nhưng đều không giải nén được. bác huychung xem lại dùm nhé

Bạn có thể nói rõ hơn về lỗi giải nến mà bạn đang gặp phải không?
nếu có hình minh họa thì tốt .bạn có thể tham khảo thêm topic dưới đây!

CLICK HERE

Sao mình dow trình duyệt trên mobile mà ko đc nhỉ , trên n95 8g ĐÓ!

Bạn à mobie không thể download phim với dung lượng lớn như thế này được đâu. với lại trình duyệt download media fire... không hỗ trợ ..