• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phoenix Service Software 2010.8.4.41526 cr@cked

hoangtuong

phoenix lợi thế là flash dea máy ngon ơ nhưng không hack được mình chép các file cook của bác jakphạm vào mà flash chạy xong bật máy chỉ rung một cái rùi xong luôn chả biết mọi người hack kiểu j mà nhanh thế cái jaf thì tui đến bó tay vì ấn nguồn kiểu này thi đi luyện ấn nguồn với bác jakpham thôi bác nào làm giúp em file cook của bác jkphạm 7.0 ấy vào file gốc fw cho em xin với máy em dùng blu hay tại em dùng blu nên fw cook của bác phạm không chạy được nhỉ nản quá

hoangtuong

em chỉ muốn hack được máy mà chả làm được có thánh họ cả họ nhà nó bực mình

hoangtuong

Bác jakpham ơi làm hộ em cái được không em thấy cái fw cook của bác đẹp quá mà hi vọng bác lấy cái file fw gốc 5800blu bác thêm vào file gốc để em dùng phoenix úp luôn cho đỡ phải hack được ko ?

hothotsensen

cái này dùng để hack phone bình thường thì dc chứ dùng de chay cfw thỳ thua minh thu gàn ca chuc lan làn nào cung tbi deadphone :D

hoangtuong

dúng rùi vì chỉ có thể cập nhật fw mới thôi chứ không dùng để cfw được đâu bác nào có cao kiến giúp nhau cái nào

thankpda

MÁY CỦA EM UP FIRMWAVE THẤP HƠN LÀM SAO ĐÂY??????

:(:)(:)(:)(( hôm nay len dd thấy có firmwave mới nên up thử ai ngờ em down lon fw thấp hơn JAF xong là tiêu lun rồi có bác nào giúp em được em xin vô cùng biết ơn và xin gởi bác đó một thẻ nạp tiền trị giá 50.000 xem như một lời cảm ơn sâu sắc!!!:(:(:(:(

MINH19051991

mình thấy JAF vẫn là số 1, flash ok nhất, phoenix ko flash bản cook firmware được, sẽ bị hiện tượng đen màn hình, hôm bữa mình bị 1 lần rồi, phải đem ra nokia care bảo hành, may mà ko sao, sau đó mình dùng JAF flash bản cook, xong rất ok