• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PhoneTorch.v2.0.4 v3v5- VH phần mềm biến đèn flash thành đèn pin

vutaikt

* Cố định âm thanh
* Hiệu suất cải tiến
* Kích hoạt / vô hiệu hóa máy ảnh chính khi bàn phím bị khóa
* Cố định các cài đặt hộp thoại

đèn flash LED và màn hình LCD, có thể được kiểm soát độc lập Cải thiện tốc độ * NEW *
* cường độ kiểm soát của màn hình LCD * NEW *
* Phát ra màu sắc lựa chọn màn hình LCD * NEW *
* AUTO START View attachment 177384 khi điện thoại được bật NEW * *
* Khởi PhoneTorch trong nền * NEW *
* Công tắc đèn bật / tắt với các phím đặc biệt (ví dụ như nút camera) ngay cả khi bị khóa phím được * NEW *
* Tùy chọn âm thanh khi ánh sáng được bật / tắt * NEW *
* Khôi phục PhoneTorch nhà nước khi khởi động lại
* Cải thiện giao diện người dùng
* Mã Morse (e.g. SOS)

lINK DOWNLOAD

View attachment 177384
Mediafire

Chỉnh sửa cuối:

llTuyetTinhCocll

sao bấm zô cài mà ko ăn uống gì ráo à......hay tại cái này mình có sẵn trong fw đã cook rồi.....nó ko cho cài thêm....nhưng bản này thì khác bản trong máy mà....

vutaikt

bản trong fư côk là 2.0 thì cài được .
nếy là 2.02 thì pótay

các bạn chú ý khi cook fư đừng cho các ứng dụng hay cập nhật như xplore ..... vào FW

kienvp

sao bấm zô cài mà ko ăn uống gì ráo à......hay tại cái này mình có sẵn trong fw đã cook rồi.....nó ko cho cài thêm....nhưng bản này thì khác bản trong máy mà....

cook rồi thì làm sao cài được hả bạn .

c0cxu9x

Nhưng chủ thớt ơi kais này khi quay video nó lại tắt đi. Bạn khác phục được không???? dùng nó để quay video buổi tối đó :D thank nhiều