• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phong cách mới cho Media Player và Walman 2.0

Caohieu88

Thêm một phiên bản chế tác mới cho Media Player P990i và Walkman2.0.Nhìn chung trông đơn giản và hiện đại hơn các bản trước. Các bạn tải về giải nén, và copy vào theo đường dẫn nhé. Có cả hình tham khảo cho các bạn đây:

Thanks Cona2f from Ipmart!

vthien2404

Ai có thể post lại file này lên cho mình được ko? Mình down về sao máy tính nó không hiểu nó là file gì.

Caohieu88

Tất cả các file này đều dùng trong ổ C.Đối với đổi Skin cho MediaPlayer: Thư mục 102030CD thì copy vào C\Private. Rồi tiếp tục Copy các file trong Apps vào C\resource\Apps. Đối với Walkman2.0 thì Copy vào C\Private\200011FD\default. Chúc bạn thành công.

myp990i

Không thể giải nén đựơc. báo lỗi!!! Mà cho em hỏi, có phải xóa bản cũ đi không? hay đè lên bản cũ.??? P990 dùng tốt không?

CongVoi

Super V.I.P
Không thể giải nén đựơc. báo lỗi!!! Mà cho em hỏi, có phải xóa bản cũ đi không? hay đè lên bản cũ.??? P990 dùng tốt không?

Chép đè lên là được.Báo lỗi không giải nén được thì cứ down lại khi nào được thì thôi nhé!!!

kufitlam

cai này co cần hack c ko các ban,dt mình xai` liên tục,ko muốn hack co j cài lai met lắm

Caohieu88

Copy vào ổ C thì đương nhiên phải hack ổ C rồi bạn ah, ko thì bạn sẽ ko copy file vào được đâu..