• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phòng than thở

Status
Không mở trả lời sau này.

Bete

Nhận thấy nhu cầu...than thở là một nhu cầu thiết thực của toàn thể cộng đồng PV :D:D:D nên hôm nay em Te lập cái phòng...than thở này để mọi người đặng có chỗ mà... khóc lóc thở than cho thiên hạ thương đó mà

:D:D:D

oanhngo

bóc tem cái topic nì!
mấy hôm nay bị bịnh ! (bịnh tùm lum) mà nặng nhất là cái bịnh "viêm mành túi" cực cực kỳ nặng rùi ! có ai thương tình cho oanhngo 5000 VND (Việt Nam đồng nhá) để tối nay đi ăn sinh tố ko ? huuuuuu:(( :(( :(( :((

Utxd

bóc tem cái topic nì!
mấy hôm nay bị bịnh ! (bịnh tùm lum) mà nặng nhất là cái bịnh "viêm mành túi" cực cực kỳ nặng rùi ! có ai thương tình cho oanhngo 5000 VND (Việt Nam đồng nhá) để tối nay đi ăn sinh tố ko ? huuuuuu:(( :(( :(( :((

Hồi sáng đi đám hỏi được lì xì 5.000VND nè, xuống đây anh cho :)) >:)

Lại thêm một topic đầy đủ ý nghĩa của việc nâng bài spam lên, hic, thiệt là cần phải than thở cho PDA :))

nvb87

Sáng nay đi bảo dưỡng xe, về xe chạy còn ì ạch hơn trước, bị luộc cái gì rồi, chán!

Vietvnn

Super V.I.P
Hic.... hic ...... chưa có vợ thì mong có vợ. có vợ rồi mới thấy thằng bạn nói đúng. "mày hết trò chơi hay sao mà cưới vợ":(( b-)

Huycl2507

Hic.... hic ...... chưa có vợ thì mong có vợ. có vợ rồi mới thấy thằng bạn nói đúng. "mày hết trò chơi hay sao mà cưới vợ":(( b-)

A,thì ra anh Vietvnn mới lấy vợ:D.Chúc anh chị trăm năm hạnh phúc=D>
Làm gì mà lấy vợ rồi than vậy:D.
"mày hết trò chơi hay sao mà cưới vợ",kiểu này chắc tôn thờ chủ nghĩa độc thân suốt đời quá:))

winterwind3009

:(( dạo này kô có người yêu buồn quá :((... than văn thở... hiz hiz... thấy mọi người có cặp có đôi mà pùn

Babyblue

Hôm nay Cắm trại qua đêm mà vừa mới chơi trò chơi và thi Fashion thì ...Tất cả hấu như các nhân của Trường ...Lượn đi mất tăm.....chán quá...Lên Online mà chả có nhân nào

Status
Không mở trả lời sau này.