• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PhotoBook 1.20 Full Trình duyệt ảnh của LCG 1&2icon VI by SymPViet !

Thangnd31082

PhotoBook 1.20 S60v3+v5
Trình duyệt ảnh của LCG Việt hóa bởi SymPViet !​
Đã có nhiều phần mềm của LCG được đánh giá cao như X-PLore, Smartmovie, Jukebox, Profimail và bây giờ là tới trình duyệt ảnh PhotoBook 1.25 đang dần khẳng định vị thế ! Một số 4rum đã chia sẻ phần mềm cờ rờ cho cái này nhưng sự phản hồi hầu như rất ít !
Cái này nhà sản xuất sẽ cho anh em dùng thử 14 ngày tuy nhiên các mem dùng mobile không hài lòng với thời gian dùng thử này, họ tìm đủ mọi cách để được dùng thử nhiều hơn! Mình đã mó được cho anh em dùng v3-v5 bản Cờ rờ tích hợp 2 bản 1 icon và 2 icon trong 1 file cài đặt, anh em tải về dùng nhé ! Hình thức này ta đã gặp ở các phiên bản của X-plore rồi nên không cần giới thiệu nhiều ! Cá nhân mình khuyên bạn chọn bản 2 icon cho nuột ! Trong hai cái icon đó , 1 icon khi bạn click vào mua và mở khóa sẽ cho ta bản đang kí mua nhưng không hề hiện số serial của thiết bị , bản còn lại thì hiện số serials của thiết bị. Các bạn chọn cái icon mà không hiện số seri nhé ! Đừng phật ý khi thời gian dùng thử đột ngột xuất hiện vì cái 14 ngày đó sẽ kéo dài mãi mãi , dôi lúc nó xuống 13 rồi lại nhảy lên 14 ngay! Đang tìm cách xử lý tương tự với bản 1.25 nhưng chưa có thời gian hoặc chờ ngườii ta làm hộ rồi mình dùng đỡ cho nhanh. ANh em vui lòng xài tạm bản 1.20 này nhé chức năng y hệt luôn ! Chúc vui !
Sau đây là một vài hình ảnh :

P/S :
1. Do ở Photo book chưa hỗ trợ unicode nên tiếng Việt có dấu không hiển thị tốt được, do đó để khắc phục điều trên bản Việt hóa này mình dùng Font vẽ của hai tác giả :VIP NguyenTranDung và VIP hihoha đồng thời tham khảo, kế thừa bản dịch trên v2 của VIP hihoha. Trân trọng cảm ơn tới các VIP này !